playhouse99

ผลบอลสดประจำวันที่ 19 สิงหาคม 2561

League Time Home Score Away HT Handicap
USA MLS 19/08 - 07:00 เอฟซี ดัลลัส 0 - 0 มินนิโซต้า 1/1.5
EL PD 19/08 - 07:30 Chalatenango 0 - 0 Municipal Limeno 0 - 0 0
EL PD 19/08 - 07:30 Sonsonate 0 - 0 FAS 0 - 0 0/0.5
USA MLS 19/08 - 07:30 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ 2 - 0 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ 2 - 0 1
USA USL 19/08 - 07:30 Rio Grande 1 - 4 Oklahoma City Energy 1 - 2 0
COL LA 19/08 - 07:45 Bucaramanga 0 - 2 Deportes Tolima 0 - 1 0
HON LN 19/08 - 08:00 Real de Minas 1 - 1 Juticalpa 1 - 0 0/0.5
HON LN 19/08 - 08:00 Real Espana 0 - 1 Marathon 0 - 1 0
PER PD 19/08 - 08:00 Sport Huancayo 0 - 0 Alianza Lima 0 - 0 0.5
USA MLS 19/08 - 08:00 ฮุสตัน ไดนาโม 1 - 0 รีล ซอลต์ เลค 1 - 0 1/1.5
HON LN 19/08 - 08:15 Half time CD Honduras 0 - 0 Platense 0 - 0 0/0.5
MEX PD 19/08 - 09:00 Necaxa 0 - 1 Puebla 0 - 1 0/0.5
MEX PD 19/08 - 09:00 Queretaro 0 - 0 Club America 0 - 0 0.5/1
MEX LA 19/08 - 09:00 Juarez 0 - 0 Tampico Madero 0 - 0 0.5
USA MLS 19/08 - 09:00 ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์ 0 - 0 โตรอนโต้ เอฟซี 0 - 0 0
USA USL 19/08 - 09:00 Fresno 0 - 0 Saint Louis FC 0 - 0 0/0.5
USA USL 19/08 - 09:00 Real Monarchs 0 - 0 Tulsa Roughnecks 0 - 0 1/1.5
COS PD 19/08 - 09:05 Herediano 0 - 0 Grecia 0 - 0 1
MEX PD 19/08 - 09:06 Monterrey 1 - 0 U.N.A.M.- Pumas 1 - 0 0.5/1
BUR LA 18/08 - 18:00 Bumamuru - Rukinzo
BUR LA 18/08 - 18:00 Flambeau du Centre - Le Messager
NOR JU19 18/08 - 18:00 Mjondalen U19 - Viking U19 1
NOR IC 18/08 - 19:30 Dunloy - Hanover
NOR IC 18/08 - 19:30 Dunmurry Y.M. - Rathfriland
NOR IC 18/08 - 19:30 Fivemiletown - Bloomfield
NOR IC 18/08 - 19:30 Killyleagh Youth - Markethill
NOR IC 18/08 - 19:30 Malachians - Maiden City
NOR IC 18/08 - 19:30 Orangefield - Brantwood
NOR IC 18/08 - 19:30 Oxford Stars - Wakehurst
NOR IC 18/08 - 19:30 Oxford Sunnyside FC - Bryansburn
NOR IC 18/08 - 19:30 St Luke's - Larne Technical Old Boys
NOR IC 18/08 - 19:30 Strabane Athletic - Derriaghy
NOR IC 18/08 - 19:30 Suffolk - Colin Valley
NOR IC 18/08 - 19:30 Tullycarnet - Tullyvallen
BUR LA 18/08 - 20:00 Aigle Noir FC - Vital'O
BUR LA 18/08 - 20:00 Atletico Olympic - Ngozi City
BUR LA 18/08 - 20:00 Kayanza - Les Lierres
IRA D1 18/08 - 20:30 Shahrdari Tabriz - Naft Tehran
FYR D1 18/08 - 22:00 Labunishta - Vellazerimi
SUD PL 19/08 - 00:00 Ahli Khartoum - Merikh Kosti 0/0.5
BOS RS 19/08 - 00:30 Borac Banja Luka - Tekstilac
BOS RS 19/08 - 01:00 Sutjeska Foca - Prijedor
TRI PL 19/08 - 03:00 North East Stars - Defence Force 0
TRI PL 19/08 - 03:00 Police - San Juan Jabloteh
TRI PL 19/08 - 05:00 Central FC - W Connection 1
TRI PL 19/08 - 05:00 Sando - Point Fortin
CAN CSL 19/08 - 05:30 Hamilton City - Scarborough B. 1
CAN CSL 19/08 - 06:00 Vorkuta - CSC Mississauga 3.5
CAN CSL 19/08 - 07:30 Brantford - Waterloo 0/0.5
CAN CSL 19/08 - 08:00 Ukraine United - Real Mississauga 2/2.5
USA NWSLW 19/08 - 09:30 Portland Thorns W - Chicago W 0/0.5
USA USL 19/08 - 10:00 Las Vegas Lights - Phoenix Rising 0/0.5
USA USL 19/08 - 10:00 Sacramento Republic - LA Galaxy 2 1
AUS NPLT 19/08 - 11:00 Clarence Utd. - Kingborough Lions 2
AUS OFCCU19 19/08 - 11:00 นิวซีแลนด์ U19 - Tahiti U19
JAP J 19/08 - 11:00 คอนซาโดล ซัปโปโร - เอฟซี โตเกียว 0/0.5
AUS NNSW 19/08 - 11:30 Valentine - Edgeworth E. 2.5
AUS CT 19/08 - 12:00 Canberra Olympic - Canberra FC 0/0.5
AUS NPLT 18/08 - 11:00 Finished South Hobart 3 - 1 Launceston 1 - 1 1
AUS OFCCU19 18/08 - 11:00 Finished New Caledonia U19 4 - 1 Solomon Islands U19 1 - 0
AUS NNSW 18/08 - 11:30 Finished Lake Macquarie 2 - 1 Lambton J. 0 - 1 1/1.5
AUS NNSW 18/08 - 11:30 Finished Newcastle Jets U21 2 - 3 Charlestown City Blues 0 - 1 0.5/1
AUS NPLSA 18/08 - 12:00 Finished NE Metrostars 1 - 0 Adelaide U21 0 - 0 0/0.5
RUS FNL 18/08 - 12:00 Finished Luch 0 - 1 Krasnodar 2 0 - 0 0
AUS NPLSA 18/08 - 12:30 After Extra Campbelltown City 1 - 0 Adelaide City 0 - 0 0
AUS NPLT 18/08 - 13:30 Finished Devonport 7 - 1 Northern Rangers 5 - 0 2.5/3
AUS NPLWA 18/08 - 14:00 Finished Balcatta 1 - 3 Stirling Lions 1 - 2 0/0.5
AUS NPLWA 18/08 - 14:00 Finished Bayswater 2 - 1 Forrestfield 2 - 1 1.5
AUS NPLWA 18/08 - 14:00 Finished Floreat Athena 3 - 2 Subiaco 0 - 1 1
AUS NPLWA 18/08 - 14:00 Finished Inglewood Utd 7 - 1 Joondalup United 4 - 0 3.5/4
AUS NPLWA 18/08 - 14:00 Finished Perth Glory U21 3 - 3 Cockburn City 2 - 1 1
AUS NPLWA 18/08 - 14:00 Finished Perth SC 2 - 1 ECU Joondalup 2 - 0 0/0.5
AUS NPLWA 18/08 - 14:00 Finished Sorrento 3 - 1 Armadale 2 - 0 0/0.5
RUS L 18/08 - 14:00 Finished Krasnodar U21 1 - 1 สปาร์ตัก มอสโก U21 0 - 1 0/0.5
AUS BPL 18/08 - 14:30 Finished Virginia United 1 - 4 University of Queensland 1 - 1
CHI L 18/08 - 14:30 Finished Dalian Boyang 0 - 1 Jiangsu Yancheng 0 - 0 0
CHI L 18/08 - 14:30 Finished Yanbian Beiguo 0 - 1 Shaanxi Changan 0 - 1 1.5
AUS NPLNSW 18/08 - 15:00 After Penalties APIA Tigers 1 - 2 Sydney Utd 0 - 1 0/0.5
AUS BPL 18/08 - 15:00 Finished Bayside 1 - 2 The Gap 0 - 2
AUS BPL 18/08 - 15:00 Finished Gravatt 1 - 1 Grange Thistle 1 - 1
AUS BPL 18/08 - 15:00 Finished North Pine 2 - 5 Albany Creek 1 - 2
AUS NPLQ 18/08 - 15:00 Finished Gold Coast 2 - 3 SWQ Thunder 2 - 2 0/0.5
AUS NPLQ 18/08 - 15:00 Finished Moreton Bay Utd 1 - 1 Cairns 0 - 0 1.5/2
AUS NPLQ 18/08 - 15:00 Finished Queensland Lions 3 - 0 Brisbane U21 1 - 0 2.5
AUS NNSW 18/08 - 15:00 Finished Hamilton Olympic 2 - 0 Weston Bears 2 - 0 1.5
AUS NNSW 18/08 - 15:00 Finished Maitland 2 - 0 Broadmeadow 1 - 0 0/0.5
CAM C 18/08 - 15:00 Finished NagaWorld 2 - 0 Boeung Ket 0 - 0 0
CAM C 18/08 - 15:00 Finished Visakha 2 - 1 Soltilo Angkor 0 - 0
CHI L 18/08 - 15:00 Awarded Anhui Hefei 0 - 3 Nantong Zhiyun 0 - 0
CHI L 18/08 - 15:00 Postponed Baotou Nanjiao 0 - 0 Shenyang Urban FC 0 - 0
CHI L 18/08 - 15:00 Finished Shanghai Sunfun 2 - 3 Shenzhen Ledman 0 - 1
CHI L 18/08 - 15:00 Awarded Shenyan Dongjin 0 - 3 Qingdao Jonoon 0 - 0
CZE ZKP 18/08 - 15:00 Finished Batov 5 - 1 Nevsova 1 - 0
CZE CCW 18/08 - 15:00 Finished MFK Vitkovice W 1 - 6 Lodenice W 0 - 3
KEN PL 18/08 - 15:00 Finished Mathare Utd. 0 - 4 Nakumatt 0 - 1 0/0.5
PHI PFL 18/08 - 15:00 Finished Davao Aguilas 2 - 0 Global 0 - 0 2.5
ROM L2 18/08 - 15:00 Finished Braila 0 - 0 UTA Arad 0 - 0 1/1.5
ROM L2 18/08 - 15:00 Finished Daco-Getica Bucuresti 1 - 3 Sportul Snagov 1 - 2 0/0.5
ROM L2 18/08 - 15:00 Finished F. Constanta 1 - 4 Academica Clinceni 0 - 2 1
RUS PFL 18/08 - 15:00 Finished Sakhalin 1 - 1 Dynamo Barnaul 1 - 0 1
CZE D2 18/08 - 15:15 Finished FK Pardubice 4 - 0 Chrudim 1 - 0 1
CZE D2 18/08 - 15:15 Finished Sokolov 2 - 2 Jihlava 0 - 0 0/0.5
CZE CFL 18/08 - 15:15 Finished Olympia Radotin 0 - 2 Zapy 0 - 1 0
CZE CFL 18/08 - 15:15 After Penalties Pisek 3 - 4 Benesov 1 - 1 0
CZE CFL 18/08 - 15:15 After Penalties Vysehrad 2 - 1 Kraluv Dvur 1 - 1 0
CZE MSFL 18/08 - 15:15 Finished Odra Petrkovice 2 - 1 Otrokovice 1 - 0 0/0.5
CZE DA 18/08 - 15:15 Finished Aritma Prague 1 - 0 Horovicko 1 - 0
CZE DA 18/08 - 15:15 Finished Mas Taborsko B 0 - 5 Cizova 0 - 2
CZE DA 18/08 - 15:15 Finished Prestice 5 - 1 Jindrichuv Hradec 1 - 0
CZE DB 18/08 - 15:15 After Penalties Brandys n. Labem 1 - 0 Kladno 0 - 0
CZE DB 18/08 - 15:15 Finished Chomutov 1 - 4 Hostoun 1 - 2
CZE DB 18/08 - 15:15 Finished Libis 0 - 5 Ostrov 0 - 3
CZE DB 18/08 - 15:15 Finished Mostecky FK 3 - 0 Meteor Prague 2 - 0
CZE DB 18/08 - 15:15 Finished Motorlet Prague 0 - 3 Zbuzany 0 - 1
CZE DB 18/08 - 15:15 Finished Neratovice 3 - 2 Nymburk 1 - 2
CZE DE 18/08 - 15:15 Finished Opava B 2 - 2 Frydlant n. O. 1 - 1
CZE P 18/08 - 15:15 Finished Branik 1 - 1 Vrsovice 1 - 1
CZE P 18/08 - 15:15 Finished Ujezd Prague 3 - 1 Kralovice 1 - 0
CZE P 18/08 - 15:15 Finished Zizkov B 1 - 2 Predni Kopanina 0 - 2
CZE SKP 18/08 - 15:15 Finished Hrebec 4 - 1 Nove Straseci 3 - 1
CZE SKP 18/08 - 15:15 Finished Klicany 2 - 0 Spartak Pribram 1 - 0
CZE PKP 18/08 - 15:15 Finished Petrin Plzen 6 - 0 Rapid Plzen 3 - 0
CZE UKP 18/08 - 15:15 Finished FK Jilove 0 - 1 Zatec 0 - 1
CZE KKP 18/08 - 15:15 Finished Slavia Hradec 3 - 1 Rychnov n. Kneznou 0 - 0
CZE PKP 18/08 - 15:15 Finished Holice 5 - 0 Dolni Ujezd 2 - 0
CZE PKP 18/08 - 15:15 After Penalties Litomysl 2 - 1 Moravska Trebova 0 - 1
CZE CFL 18/08 - 15:30 Finished Litomericko 1 - 2 Vltavin 0 - 1 0.5/1
CZE DC 18/08 - 15:30 Finished Prepere 0 - 3 Velke Hamry 0 - 1
CZE JKP 18/08 - 15:30 Finished Bohunice 3 - 1 Ivancice 0 - 0
CZE JKP 18/08 - 15:30 Finished Bosonohy 2 - 1 Start Brno 2 - 0
CZE FLW 18/08 - 15:30 Finished Hradec Kralove W 1 - 5 Plzen W 0 - 1
RUS PFL 18/08 - 15:30 Finished Chita 1 - 3 Zenit Irkutsk 1 - 0 1.5
SLO DCC 18/08 - 15:30 Finished Ruzomberok B 4 - 2 Oravske Vesele 2 - 2
AUS NPLNSW 18/08 - 16:00 Finished Blacktown City 0 - 2 Rockdale City Suns 0 - 2 0/0.5
AUS NPLQ 18/08 - 16:00 Finished Magpies Crusaders 2 - 4 Brisbane City 1 - 3 1/1.5
AUS NPLQ 18/08 - 16:00 Finished North Queensland United 0 - 1 Brisbane Strikers 0 - 1 2
AUS NPLQ 18/08 - 16:00 Finished Western Pride 1 - 2 Redlands 0 - 0 2.5/3
CZE U19L 18/08 - 16:00 Finished Brno U19 1 - 0 FC Fastav Zlin U19 1 - 0 1
CZE U19L 18/08 - 16:00 Finished สลาเวีย ปราก U19 4 - 0 Pribram U19 2 - 0 0
CZE U19L 18/08 - 16:00 Finished Slovacko U19 1 - 4 Ostrava U19 1 - 1 0/0.5
CZE U19L 18/08 - 16:00 Finished Sparta Prague U19 7 - 0 Ceske Budejovice U19 2 - 0 2
GER JBS 18/08 - 16:00 Finished FSV Frankfurt U19 0 - 1 บาเยิร์น มิวนิค U19 0 - 0 2.5/3
JAP J 18/08 - 16:00 Finished เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0 - 1 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 1 0.5/1
JAP J 18/08 - 16:00 Finished มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 0 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 0 0
JAP J 18/08 - 16:00 Finished โตเกียวเวอร์ดี้ 0 - 0 โออิตะ ตรินิต้า 0 - 0 0/0.5
JAP J 18/08 - 16:00 Finished โยโกฮามา เอฟซี 2 - 0 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0 - 0 0.5/1
POL CL 18/08 - 16:00 Finished Korona Kielce U19 2 - 1 Arka Gdynia U19 1 - 1
POL EW 18/08 - 16:00 Finished Biala Podlaska W 3 - 3 UJ Krakow W 0 - 0
POL EW 18/08 - 16:00 Finished Czarni Sosnowiec W 3 - 1 Mitech Zywiec W 1 - 0 2.5/3
POL EW 18/08 - 16:00 Finished Mks Olimpia Szczecin W 0 - 7 Leczna W 0 - 0
POL EW 18/08 - 16:00 Finished UKS SMS Lodz W 4 - 0 AZS Wroclaw W 3 - 0 1.5
SIN PL 18/08 - 16:30 Finished อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 4 - 0 Geylang 1 - 0 3
WOR CF 18/08 - 16:30 Finished เรอัล ยูนิโอน (Esp) 0 - 3 R. Sociedad B (Esp) 0 - 1 0/0.5
ENG PLU18 18/08 - 17:00 Finished ลิเวอร์พูล U18 1 - 3 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด U18 0 - 0
ENG PLU18 18/08 - 17:00 Finished แมนเชสเตอร์ ซิตี้ U18 1 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส U18 0 - 2
ENG PLU18 18/08 - 17:00 Finished นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด U18 0 - 3 เวสต์บรอม U18 0 - 1
ENG PLU18 18/08 - 17:00 Finished สวอนซี U18 1 - 5 ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส U18 1 - 3
ENG PLU18 18/08 - 17:00 Finished เวสต์แฮม U18 3 - 2 เซาแธมป์ตัน U18 2 - 1
JAP J 18/08 - 17:00 Finished ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 0 - 1 0/0.5
JAP J 18/08 - 17:00 Finished โอมิยะ อาร์ดิย่า 2 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1 - 0 0/0.5
JAP J 18/08 - 17:00 Finished รีโนฟา ยามากูชิ 1 - 2 เกียวโต แซงก้า 0 - 1 0
JAP J 18/08 - 17:00 Finished Tochigi 1 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0 - 0 0/0.5
JAP J 18/08 - 17:00 Finished โตกุชิม่า วอร์ทิส 5 - 1 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 2 - 0 0/0.5
JAP J 18/08 - 17:00 Finished มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0 - 1 มาชิดา เซลเวีย 0 - 0 0/0.5
LIT AL 18/08 - 17:00 Finished Jonava 3 - 1 Palanga 0 - 0 0/0.5
LIT AL 18/08 - 17:00 Postponed Stumbras 0 - 0 Suduva 0 - 0
LIT IL 18/08 - 17:00 Finished Kupiskis 0 - 2 NFA Kaunas 0 - 2 0
POL D2 18/08 - 17:00 Finished R. Rzeszow 2 - 2 Leczna 0 - 1 0.5/1
POL IIIL 18/08 - 17:00 Finished Warta Gorzow 3 - 2 Bielsko-Biala 0 - 0 0
POL CL 18/08 - 17:00 Finished Lech Poznan U19 2 - 1 Lublin U19 0 - 0
POL CL 18/08 - 17:00 Finished Pogon Szczecin U19 2 - 0 Legia U19 1 - 0
POL CL 18/08 - 17:00 Finished Wisla U19 1 - 0 Torun U19 0 - 0
POR LRU23 18/08 - 17:00 Finished Belenenses U23 2 - 1 CD Cova da Piedade U23 0 - 0
POR LRU23 18/08 - 17:00 Finished บราก้า U23 1 - 3 เบนฟิก้า U23 0 - 0 0.5/1
POR LRU23 18/08 - 17:00 Finished Estoril U23 3 - 1 Portimonense U23 0 - 0
POR LRU23 18/08 - 17:00 Finished Feirense U23 0 - 1 Rio Ave U23 0 - 0 0/0.5
POR LRU23 18/08 - 17:00 Finished Maritimo U23 3 - 2 วิตอเรีย กิมาไรส์ U23 0 - 0 0
POR LRU23 18/08 - 17:00 Finished Setubal U23 4 - 5 สปอร์ติ้ง ลิสบอน U23 0 - 0 0.5/1
ROM L2 18/08 - 17:00 Finished Aerostar 0 - 2 Chindia Targoviste 0 - 0 0.5/1
RUS PFL 18/08 - 17:00 Finished Sibir 2 1 - 1 Omsk 0 - 0 0
RUS PFL 18/08 - 17:00 Finished Ural 2 1 - 3 FC Zvezda Perm 1 - 1 0/0.5
SOU KL1 18/08 - 17:00 Finished Daegu 0 - 2 วุลซาน ฮุนได 0 - 0 0.5
SOU KL1 18/08 - 17:00 Finished Pohang 0 - 3 Gyeongnam 0 - 1 0
SOU KL2 18/08 - 17:00 Finished Ansan Greeners 0 - 1 Asan Mugunghwa 0 - 1 0.5/1
SOU KL2 18/08 - 17:00 Finished Suwon City 3 - 0 Anyang 2 - 0 0/0.5
POR SL 18/08 - 17:15 Finished Academica 0 - 1 Ferreira 0 - 1 0
SOU KL1 18/08 - 17:30 Finished Sangju Sangmu 1 - 1 Jeju Utd 0 - 1 0/0.5
ZAM SL 18/08 - 17:30 Finished Power Dynamos 1 - 2 Zanaco 0 - 1 0/0.5
AUS BW 18/08 - 18:00 Finished Vorderland W 2 - 0 Bergheim W 0 - 0
CAM C 18/08 - 18:00 Finished Phnom Penh Crown 0 - 4 Angkor Tiger FC 0 - 0 0
CHI L 18/08 - 18:00 Finished Jilin Baijia 3 - 5 Hebei Elite 2 - 3 1.5
CZE U19L 18/08 - 18:00 After Penalties เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น U19 2 - 3 Jihlava U19 1 - 1 1/1.5
DEN 2D 18/08 - 18:00 Finished Vejgaard 1 - 1 Sydvest 1 - 0 0
DEN 2D 18/08 - 18:00 Finished Hellerup 2 - 0 Skovshoved 0 - 0 0.5/1
DEN 3FLW 18/08 - 18:00 Finished Brondby W 5 - 0 Odense Q W 3 - 0 0
DEN 3FLW 18/08 - 18:00 Finished BSF W 2 - 1 B93 W 1 - 1 1.5/2
DEN 3FLW 18/08 - 18:00 Finished VSK Aarhus W 2 - 1 Thisted FC W 2 - 0 0
ENG PLU18 18/08 - 18:00 Finished แอสตัน วิลล่า U18 2 - 0 ฟูแล่ม U18 1 - 0
ENG PLU18 18/08 - 18:00 Finished ไบรท์ตัน U18 0 - 2 อาเซนอล U18 0 - 1
ENG PLU18 18/08 - 18:00 Finished เชลซี U18 1 - 1 เลสเตอร์ ซิตี้ U18 0 - 0
ENG PLU18 18/08 - 18:00 Finished ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ U18 1 - 2 เอฟเวอร์ตัน U18 1 - 1
GER RN 18/08 - 18:00 Finished Wolfsburg II 4 - 1 Norderstedt 1 - 0 0.5/1
GER OB 18/08 - 18:00 Finished Werder Bremen III 2 - 4 Geestemunde 2 - 2 0.5/1
GER JBN 18/08 - 18:00 Finished ฮันโนเวอร์ 96 U19 3 - 1 Niendorfer TSV U19 2 - 0 1/1.5
HUN NBIW 18/08 - 18:00 Finished Astra Hungary W 3 - 1 Gyor W 0 - 0 0
IND CPDA 18/08 - 18:00 Finished East Bengal 3 - 0 Aryan 1 - 0 1/1.5
LAT 1L 18/08 - 18:00 Finished Auda 0 - 6 BFC Daugavpils 0 - 0 2.5
NOR D2 18/08 - 18:00 Finished Kjelsas 2 - 2 Bryne 0 - 1 0
NOR D3 18/08 - 18:00 Finished Oppsal 4 - 0 Spjelkavik 0 - 0 2
NOR D3 18/08 - 18:00 Finished Krakeroy 3 - 0 Selbak 2 - 0 1.5/2
NOR D3 18/08 - 18:00 Finished Madla IL 1 - 0 Halsen 0 - 0 0
NOR D3 18/08 - 18:00 Finished Floya 4 - 1 Korsvoll 2 - 1 0
POL EW 18/08 - 18:00 Finished GKS Katowice W 1 - 2 AZS PWSZ Walbrzych W 0 - 0
SWE D2 18/08 - 18:00 Finished Hudiksvalls 3 - 2 Ytterhogdals 2 - 2
SWE D2 18/08 - 18:00 Finished Lindome 3 - 0 IFK Malmo 1 - 0 0/0.5
SWE EW 18/08 - 18:00 Finished Boljan W 0 - 1 Uppsala W 0 - 0
ZAM SL 18/08 - 18:00 Finished Forest Rangers 3 - 1 Kitwe United 1 - 1 0/0.5
CZE U19L 18/08 - 18:15 After Penalties FK Pardubice U19 1 - 2 Dukla Prague U19 0 - 1 0
ENG PL 18/08 - 18:30 Finished คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0 - 0 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0 - 0 0/0.5
CHI JL 18/08 - 18:30 Finished Liaoning 2 - 2 Qingdao Huanghai 0 - 0 0
CHI L 18/08 - 18:30 Finished Baoding Yingli Yitong 1 - 1 Yinchuan Helanshan 1 - 0 1
CHI L 18/08 - 18:30 Finished Fujian Tianxin 2 - 0 Hunan Billows 1 - 0
CHI L 18/08 - 18:30 Finished Jiangxi Liansheng 1 - 1 Suzhou Dongwu 0 - 1 0
CHI L 18/08 - 18:30 Finished Sichuan Jiuniu 0 - 1 Hainan Boying 0 - 0 0
CHI L 18/08 - 18:30 Finished Zhenjiang Huasa 0 - 0 Sichuan Annapurna 0 - 0 2.5
DEN 2D 18/08 - 18:30 Finished Kjellerup 0 - 0 Dalum IF 0 - 0 0/0.5
ENG PLU18 18/08 - 18:30 Finished เร้ดดิ้ง U18 1 - 0 นอริช ซิตี้ U18 1 - 0
SCO BC 18/08 - 18:30 Finished Partick Thistle 1 - 3 เซลติก 0 - 1 2
SWE D2 18/08 - 18:30 Finished Vinbergs 1 - 0 Prespa Birlik 0 - 0 0.5/1
CHI SL 18/08 - 18:35 Finished Beijing Renhe 3 - 0 Beijing Guoan 2 - 0 2/2.5
CHI SL 18/08 - 18:35 Finished Chongqing Lifan 2 - 3 เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย 1 - 1 1.5/2
CHI SL 18/08 - 18:35 Finished Dalian Yifang F.C. 2 - 1 Henan Jianye 1 - 1 0.5/1
CHI SL 18/08 - 18:35 Finished Guangzhou R&F 5 - 2 Changchun Yatai 3 - 1 0/0.5
CHI SL 18/08 - 18:35 Finished Guizhou Zhicheng 3 - 1 ซานตง ลู่เนิ่ง 2 - 0 1.5
CHI SL 18/08 - 18:35 Finished เทียนจิน เทนด้า 1 - 1 Jiangsu Suning 1 - 1 0/0.5
CHI JL 18/08 - 18:35 Finished Nei Mongol 2 - 1 Meizhou Hakka 1 - 0 0.5
SWE AW 18/08 - 18:45 Finished Kristianstads W 1 - 0 Vaxjo DFF W 0 - 0 0/0.5
CZE P 18/08 - 19:00 Finished Vysehrad B 1 - 3 Dukla JM 0 - 2
DEN 2D 18/08 - 19:00 Finished Aarhus Fremad 4 - 0 Tarup-Paarup 3 - 0 0/0.5
DEN 2D 18/08 - 19:00 Finished Brabrand 4 - 1 Odder 3 - 0 0.5/1
DEN 2D 18/08 - 19:00 Finished BK Frem 1 - 1 Vanlose 0 - 0 0/0.5
DEN 2D 18/08 - 19:00 Finished Hillerod 0 - 1 Bronshoj 0 - 0 0.5/1
DEN 2D 18/08 - 19:00 Finished Marienlyst 1 - 2 B.93 0 - 1 0
ENG LT 18/08 - 19:00 Finished Grimsby Town 1 - 1 Lincoln City 1 - 0 0.5/1
ENG PLU18 18/08 - 19:00 Finished มิดเดิลสโบรห์ U18 2 - 0 สโต๊คซิตี้ U18 0 - 0
EST E 18/08 - 19:00 Finished Maardu 2 - 1 Flora U21 2 - 0 0.5/1
GER RN 18/08 - 19:00 Finished Lubeck 2 - 0 Lupo-Martini Wolfsburg 1 - 0 1/1.5
GER RW 18/08 - 19:00 Finished Lippstadt 1 - 1 Kaan-Marienborn 1 - 0 0
GER RW 18/08 - 19:00 Finished TV Herkenrath 3 - 3 Bonner 1 - 3 0/0.5
GER RW 18/08 - 19:00 Finished Verl 1 - 1 Wuppertaler 1 - 0 0
GER RS 18/08 - 19:00 Finished Balingen 2 - 1 FSV Frankfurt 1 - 1 0
GER RS 18/08 - 19:00 Finished Kickers Offenbach 5 - 2 Hoffenheim II 2 - 2 0
GER RS 18/08 - 19:00 Finished Mannheim 3 - 1 Freiburg II 0 - 0 0.5/1
GER RS 18/08 - 19:00 Finished Stuttgart II 0 - 2 Stadtallendorf 0 - 0 0.5
GER RB 18/08 - 19:00 Finished Furth II 0 - 2 Augsburg II 0 - 1 0
GER RB 18/08 - 19:00 Finished Ingolstadt II 0 - 1 Schalding 0 - 0 0.5
GER RB 18/08 - 19:00 Finished Nurnberg II 1 - 2 Memmingen 1 - 2 0/0.5
GER OS 18/08 - 19:00 Finished Flensburg 3 - 2 TSV Lagerdorf 1 - 1
GER OS 18/08 - 19:00 Finished Heider SV 4 - 0 Schilksee 2 - 0
GER OS 18/08 - 19:00 Finished Neumunster 0 - 4 Eutin 0 - 2 0.5/1
GER OB 18/08 - 19:00 Finished Brinkumer 6 - 1 Habenhauser 3 - 0
GER OBS 18/08 - 19:00 Finished Ismaning 0 - 2 Dachau 0 - 0 1
GER OBS 18/08 - 19:00 Finished Pullach 1 - 0 Vilzing 1 - 0 1.5
GER OB 18/08 - 19:00 Finished 1. Goppinger Sportverein 1895 3 - 3 Neckarsulmer 1 - 2 0
GER OB 18/08 - 19:00 Finished Ravensburg 3 - 0 Ger. Friedrichstal 2 - 0 0
KEN PL 18/08 - 19:00 Finished Leopards 2 - 0 Thika Utd. 0 - 0 0/0.5
KEN PL 18/08 - 19:00 Finished Nzoia Sugar 2 - 2 Sofapaka 2 - 1 0
LAT 1L 18/08 - 19:00 Finished Grobina 4 - 5 FK Smiltene 0 - 0 0
NOR D2 18/08 - 19:00 Finished Vidar 2 - 6 Egersunds 0 - 2 0.5
NOR D3 18/08 - 19:00 Finished Ullern 3 - 1 Ready 2 - 0 1
NOR D3 18/08 - 19:00 Finished Staal Jorpeland 1 - 2 Sola 0 - 1
NOR D3 18/08 - 19:00 Finished Brumunddal 2 - 2 Kolstad 0 - 2
NOR D3 18/08 - 19:00 Finished Harstad 3 - 2 Senja 1 - 0
POL CL 18/08 - 19:00 Finished GKS Belchatow U19 3 - 2 Ruch Chorzow U19 0 - 0
RUS FNL 18/08 - 19:00 Finished Tomsk 3 - 0 Armavir 1 - 0 0.5/1
RUS FNL 18/08 - 19:00 Finished Tyumen 0 - 0 Sibir 0 - 0 0.5
RUS PFL 18/08 - 19:00 Finished Chelyabinsk 0 - 1 Ufa 2 0 - 1 1.5/2
RUS L 18/08 - 19:00 Finished FK Rostov U21 3 - 0 Yenisey U21 0 - 0
SWE D1 18/08 - 19:00 Finished Forward 0 - 1 Syrianska 0 - 0 1
SWE D1 18/08 - 19:00 Finished Rynninge 2 - 0 Nykopings 2 - 0 0
SWE D1 18/08 - 19:00 Finished Torns 2 - 0 Utsiktens 0 - 0 0/0.5
SWE D2 18/08 - 19:00 Finished Friska Viljor 1 - 1 Bodens 0 - 1
SWE D2 18/08 - 19:00 Finished Gaellivare Malmberget 3 - 1 Harnosands 2 - 0
SWE D2 18/08 - 19:00 Finished Karlbergs 4 - 2 Vasalunds 3 - 1 0.5/1
SWE D2 18/08 - 19:00 Finished Stromsbergs 0 - 2 IFK Stocksund 0 - 0 3
SWE D2 18/08 - 19:00 Finished Sundbybergs 3 - 3 Gute 0 - 0 0.5/1
SWE D2 18/08 - 19:00 Finished Hogaborgs 1 - 1 Ullareds IK 0 - 0 0
SWE D2 18/08 - 19:00 Finished Rosengard 0 - 2 Hittarps 0 - 0 0/0.5
SWE D2 18/08 - 19:00 Finished Enskede 0 - 3 Aspudden Tellus 0 - 1 1
SWE D2 18/08 - 19:00 Finished Haninge 2 - 0 Newroz 0 - 0 0
SWE D2 18/08 - 19:00 Finished Huddinge 0 - 4 Motala 0 - 1 1/1.5
SWE D2 18/08 - 19:00 Finished Varmbols 4 - 0 Nora 0 - 0 0/0.5
SWE D2 18/08 - 19:00 Finished Bromolla 1 - 0 Dalstorps 0 - 0 0
TAJ VL 18/08 - 19:00 Finished Kuktosh 3 - 2 Panjsher 0 - 0
TAJ VL 18/08 - 19:00 Finished Regar-TadAZ 2 - 1 Barqi Tojik 0 - 0
UKR L 18/08 - 19:00 Finished Vorskla Poltava U21 0 - 2 Mariupol U21 0 - 1 0/0.5
MAL MC 18/08 - 19:15 Finished Sabah 2 - 1 Selangor 0 - 0 0/0.5
SIN PL 18/08 - 19:15 Finished Brunei DPMM 3 - 1 Hougang 3 - 0 1/1.5
ARM PL 18/08 - 19:30 Finished Lori 3 - 2 Artsakh 2 - 0 0/0.5
CZE P 18/08 - 19:30 Finished Tempo Prague 2 - 3 Admira Prague B 1 - 2
CZE UKP 18/08 - 19:30 Finished Lovosice 2 - 1 Horni Jiretin 1 - 1
ENG PLU18 18/08 - 19:30 Finished Wolverhampton U18 0 - 0 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี U18 0 - 0
MAL SL 18/08 - 19:30 Finished Dwangwa United 2 - 1 TN Stars 0 - 0
MAL SL 18/08 - 19:30 Finished Karonga United 3 - 0 Nchalo 0 - 0
MAL SL 18/08 - 19:30 Finished Mighty Wanderers 1 - 0 Azam Tigers 1 - 0 0/0.5
MAL SL 18/08 - 19:30 Finished Mzuni 0 - 1 Big Bullets 0 - 0
NET KNVBB 18/08 - 19:30 Finished ASWH 5 - 0 Arnheim 1 - 0
NET KNVBB 18/08 - 19:30 After Extra DFS 2 - 1 Barendrecht 0 - 0
NET KNVBB 18/08 - 19:30 Finished DZC'68 0 - 2 Scheveningen 0 - 0
NET KNVBB 18/08 - 19:30 Finished FC 's-Gravenzande 3 - 2 HV & CV Quick 1 - 0
NET KNVBB 18/08 - 19:30 Finished Rijnsburgse Boys 3 - 1 อาแย็กซ์ (Am) 1 - 1
NET KNVBB 18/08 - 19:30 Finished VV DOVO 3 - 0 Quick Boys 1 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Ardstraw 7 - 0 Dromore Amateurs 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Ballymacash 1 - 3 Kilmore Rec 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Ballynahinch United 3 - 2 Groomsport 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Banbridge Rangers 2 - 0 Sirocco 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Bangor Amateurs 3 - 2 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Broomhedge 1 - 12 Ballynahinch Olympic 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Comber Rec 1 - 0 Immaculata 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Cookstown Youth 1 - 6 Islandmagee 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Crumlin United 2 - 1 Bangor Swifts 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 After Penalties Desertmartin 3 - 2 Ballynure Old Boys 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Dungiven 5 - 2 Iveagh Utd 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Foundry 4 - 3 Aquinas 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Glebe 1 - 2 Bangor FC 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Grove 5 - 2 Chimney 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Holywood 1 - 2 Newbuildings 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Lisburn Rangers 2 - 1 Dromara 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Lower Maze 2 - 3 Trojans 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Mossley AFC 3 - 4 Dunmurry Rec 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Newtowne FC 6 - 3 18th Newtownabbey Old Boys 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Rosario Youth 1 - 2 Ballymoney 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Saintfield 1 - 3 Laurelvale 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Seapatrick 1 - 6 Coagh Utd 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Silverwood 1 - 8 Shorts 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished St. James' Swifts 2 - 1 Sofia Farmer 0 - 0
NOR IC 18/08 - 19:30 Finished Woodvale 2 - 3 St. Patricks Young 0 - 0
ROM L2 18/08 - 19:30 Finished Ripensia Timisoara 2 - 3 Poli Timisoara 1 - 0 0
SWI SC 18/08 - 19:30 Finished Willisau 1 - 3 Breitenrain 0 - 2 0.5/1
IRA D1 18/08 - 19:40 Finished Gol Gohar 2 - 1 Mes Kerman 2 - 0 0
AFR CAFCL 18/08 - 20:00 Finished Kampala City (Uga) 1 - 0 Township Rollers (Bot) 0 - 0 0.5/1
AFR CAFCL 18/08 - 20:00 Finished Mbabane Swall. (Esw) 0 - 3 ZESCO (Zam) 0 - 3 0
CZE DA 18/08 - 20:00 Finished Marianske Lazne 0 - 2 Tachov 0 - 0
CZE DB 18/08 - 20:00 Finished Brezova 1 - 0 Ostra 0 - 0 0
CZE KKP 18/08 - 20:00 Finished Citice 2 - 3 Nejdek 0 - 1
CZE KKP 18/08 - 20:00 Finished Lomnice 4 - 2 Nova Role 1 - 1
EST M 18/08 - 20:00 Finished Paide 0 - 3 Kalju 0 - 2 1.5/2
FRA L2 18/08 - 20:00 Finished Lens 2 - 0 ทรัวส์ 0 - 0 0.5
GER OS 18/08 - 20:00 Finished Bordesholm 0 - 2 Lubeck II 0 - 1 0
GER OH 18/08 - 20:00 Finished Alzenau 6 - 0 Viktoria Griesheim 0 - 0
GER OH 18/08 - 20:00 Finished Baunatal 2 - 2 Hadamar 0 - 0 0.5/1
GER OH 18/08 - 20:00 Finished Giessen 3 - 1 Lehnerz 1 - 1
GER OH 18/08 - 20:00 Finished Hunfelder 0 - 0 Kassel 0 - 0
GER OR 18/08 - 20:00 Finished Eintracht Trier 5 - 0 Pfeddersheim 4 - 0 1
GER OBN 18/08 - 20:00 Finished Bayern Hof 3 - 0 Neumarkt 3 - 0 0
GER OBN 18/08 - 20:00 Finished Wurzburger FV 2 - 0 Wurzburger Kickers II 1 - 0 0
GER OBS 18/08 - 20:00 Finished Schwaben Augsburg 2 - 1 Sonthofen 0 - 0 1
GER OB 18/08 - 20:00 Finished FC 08 Villingen 0 - 3 Freiberg 0 - 2
KAZ PL 18/08 - 20:00 Finished FK Akzhayik 0 - 0 Aktobe 0 - 0 0/0.5
LAT 1L 18/08 - 20:00 Finished Alberts JDFS 1 - 1 Balvu 0 - 0
LIT IL 18/08 - 20:00 Finished FC Pakruojis 0 - 3 Dziugas Telsiai 0 - 2
LIT IL 18/08 - 20:00 Finished Utenis 2 - 3 Banga 1 - 2
MAL MC 18/08 - 20:00 Finished Kedah 3 - 2 MISC-MIFA 1 - 1 0.5/1
MAL MC 18/08 - 20:00 Finished PKNP 0 - 1 Pahang 0 - 0 0.5/1
MAL MC 18/08 - 20:00 Finished Terengganu 2 - 2 Felcra 1 - 0 0.5/1
NET KNVBB 18/08 - 20:00 Finished Eemdijk 3 - 0 Vlissingen 1 - 0
NOR D2 18/08 - 20:00 Finished Arendal 2 - 0 V. Haugesund 1 - 0 1
NOR D3 18/08 - 20:00 Finished Skedsmo 2 - 0 Skjetten 1 - 0
NOR TW 18/08 - 20:00 Finished Kolbotn W 3 - 3 Trondheims-Orn W 1 - 2 1
NOR TW 18/08 - 20:00 Finished Lyn W 0 - 1 Klepp W 0 - 0 1/1.5
NOR TW 18/08 - 20:00 Finished Sandviken W 5 - 3 Roa W 2 - 3 0/0.5
NOR TW 18/08 - 20:00 Finished Stabaek W 0 - 1 Valerenga W 0 - 0 0/0.5
RUS FNL 18/08 - 20:00 Finished Shinnik Yaroslavl 1 - 0 Zenit Petersburg 2 1 - 0 1
RUS PFL 18/08 - 20:00 Finished Syzran 0 - 0 Kamaz 0 - 0 0.5/1
RUS L 18/08 - 20:00 Finished Akhmat Grozny U21 3 - 2 Rubin Kazan U21 1 - 2 0/0.5
SOU PL 18/08 - 20:00 Finished Polokwane 2 - 0 Baroka 1 - 0 0
SOU FD 18/08 - 20:00 Finished Maccabi 3 - 1 TS Sporting 1 - 0 0
SOU FD 18/08 - 20:00 Finished Real Kings 0 - 1 Witbank 0 - 0 0
SOU FD 18/08 - 20:00 Finished Royal Eagles 0 - 1 Stellenbosch 0 - 1 0
SOU FD 18/08 - 20:00 Finished Uthongathi 0 - 0 Tshakhuma 0 - 0 0
SWE D1 18/08 - 20:00 Finished Team TG FF 0 - 1 Sollentuna 0 - 0 0
SWE D2 18/08 - 20:00 Finished IFK Lulea 2 - 0 Gottne IF 0 - 0
SWE D2 18/08 - 20:00 Finished Taftea IK 1 - 0 IFK Ostersund 0 - 0 0
SWE D2 18/08 - 20:00 Finished Norrtalje 1 - 1 Upsala 0 - 0 0/0.5
SWE D2 18/08 - 20:00 Finished Vanersborgs FK 1 - 2 Nordvarmland 0 - 0 0/0.5
SWE D2 18/08 - 20:00 Finished Assyriska IK 2 - 0 Nosaby IF 0 - 0 0/0.5
SWE D2 18/08 - 20:00 Finished Raslatts 1 - 0 IFK Berga 1 - 0 0.5/1
SWE D2 18/08 - 20:00 Finished Solvesborgs 2 - 0 Hassleholms IF 0 - 0 0
SWE AW 18/08 - 20:00 Finished Hammarby W 0 - 2 Eskilstuna United W 0 - 1 0
SWE EW 18/08 - 20:00 Finished Assi W 1 - 0 Kvarnsvedens W 0 - 0
SWE EW 18/08 - 20:00 Finished Kungsbacka W 2 - 1 Asarum W 0 - 1
TUR L 18/08 - 20:00 Finished Ahal 0 - 2 Kopetdag Asgabat 0 - 0
UKR L 18/08 - 20:00 Finished Desna U21 2 - 2 Karpaty U21 2 - 0 0
ZAM SL 18/08 - 20:00 Finished Buildcon 1 - 0 Kabwe Youth Academy 1 - 0 1
ZAM SL 18/08 - 20:00 Finished Green Eagles 0 - 0 Red Arrows 0 - 0
ZAM SL 18/08 - 20:00 Finished Lumwana Radiants 0 - 0 NAPSA Stars 0 - 0
ZAM SL 18/08 - 20:00 Finished Lusaka Dynamos 3 - 1 Nakambala Leopards 1 - 1
ZAM SL 18/08 - 20:00 Finished National Assembly 0 - 1 Green Buffaloes FC 0 - 0
ZAM SL 18/08 - 20:00 Finished Nchanga Rangers 1 - 0 Nkwazi 1 - 0 0.5/1
ZAM SL 18/08 - 20:00 Postponed ZESCO 0 - 0 New Monze Swallows 0 - 0
ZIM PSL 18/08 - 20:00 Finished Black Rhinos 2 - 0 Bulawayo City FC 1 - 0
ZIM PSL 18/08 - 20:00 Finished Chicken Inn 1 - 1 Ngezi Platinum FC 0 - 1
ZIM PSL 18/08 - 20:00 Finished Herentals 0 - 0 CAPS Utd 0 - 0 0/0.5
ZIM PSL 18/08 - 20:00 Finished Nichrut 0 - 0 Highlanders 0 - 0
ZIM PSL 18/08 - 20:00 Finished Platinum 2 - 0 Chapungu Utd 0 - 0
AUS RW 18/08 - 20:30 Finished Reichenau 3 - 1 Langenegg 0 - 1 0
BOT PL 18/08 - 20:30 Finished BR Highlanders 0 - 1 Police XI 0 - 0
BOT PL 18/08 - 20:30 Finished Extension Gunners 3 - 3 Centre Chiefs 0 - 0
BOT PL 18/08 - 20:30 Finished Orapa United 1 - 1 BDF XI 0 - 0
BOT PL 18/08 - 20:30 Finished Prisons XI Gaborone 0 - 5 Jwaneng Galaxy FC 0 - 0
BOT PL 18/08 - 20:30 Finished Sankoyo Bush Bucks 1 - 1 Miscellaneous 0 - 0
BOT PL 18/08 - 20:30 Finished Security Systems 1 - 2 Notwane 0 - 0
GEO EL 18/08 - 20:30 Finished Chikhura 0 - 0 Rustavi 0 - 0 1
GER OR 18/08 - 20:30 Finished Hassia Bingen 0 - 3 Karbach 0 - 2 0
GER OR 18/08 - 20:30 Finished Idar-Oberstein 7 - 0 Diefflen 4 - 0
GER OR 18/08 - 20:30 Finished Mechtersheim 1 - 0 Jagersburg 0 - 0 0
GER OR 18/08 - 20:30 Finished Rochling 1 - 0 Engers 1 - 0 0
GER OB 18/08 - 20:30 Finished Bahlinger 1 - 1 FC Normannia Gmund 0 - 0 0
GER OB 18/08 - 20:30 Finished Bissingen 1 - 1 TSV Ilshofen 0 - 1 0
GER OB 18/08 - 20:30 Finished Spielberg 1 - 3 Backnang 0 - 2 0
GER DFBP 18/08 - 20:30 Finished Dassendorf 0 - 1 Duisburg 0 - 1 2.5
GER DFBP 18/08 - 20:30 Finished Drochtersen/Assel 0 - 1 บาเยิร์น มิวนิค 0 - 0 5/5.5
GER DFBP 18/08 - 20:30 Finished Elversberg 0 - 1 โวล์ฟสบวร์ก 0 - 0 1.5/2
GER DFBP 18/08 - 20:30 Finished Kaiserslautern 1 - 6 ฮอฟเฟ่นไฮม์ 1 - 3 1.5
GER DFBP 18/08 - 20:30 Finished Linx 1 - 2 Nurnberg 1 - 1 4/4.5
GER DFBP 18/08 - 20:30 Finished Pforzheim 0 - 1 เลเวอร์คูเซ่น 0 - 1 4.5/5
GER DFBP 18/08 - 20:30 After Extra Rodinghausen 3 - 2 SG Dynamo Dresden 2 - 2 1.5
GER DFBP 18/08 - 20:30 Finished Ulm 2 - 1 แฟร้งค์เฟิร์ต 0 - 0 1.5/2
GER DFBP 18/08 - 20:30 Finished Worms 1 - 6 แวร์เดอร์ เบรเมน 1 - 5 2/2.5
HUN NBIW 18/08 - 20:30 Finished Haladas W 1 - 3 Ferencvaros W 1 - 1
RUS PL 18/08 - 20:30 Finished ซีเอสเคเอ มอสโก 3 - 0 Arsenal Tula 1 - 0 0.5/1
TUR TFF1L 18/08 - 20:30 Finished Hatayspor 3 - 1 Kardemir Karabuk 2 - 1 1.5
WAL PL 18/08 - 20:30 Finished Carmarthen Town 0 - 0 Llandudno 0 - 0 0
WAL PL 18/08 - 20:30 Finished Druids 2 - 3 Llanelli 2 - 0 0.5
WAL D1 18/08 - 20:30 Finished Afan Lido 0 - 0 Ammanford 0 - 0
WAL D1 18/08 - 20:30 Finished Briton Ferry 0 - 2 Goytre AFC 0 - 1
WAL D1 18/08 - 20:30 Finished Cwmamman United 2 - 0 Goytre Utd 0 - 0
WAL D1 18/08 - 20:30 Finished Cwmbran Celtic 1 - 2 Port Talbot 0 - 2
WAL D1 18/08 - 20:30 Finished Haverfordwest 10 - 1 Pontypridd 5 - 0
WAL D1 18/08 - 20:30 Finished Llantwit Major 0 - 0 Penybont 0 - 0
WAL D1 18/08 - 20:30 Finished Taffs Well 3 - 3 Undy 0 - 0
WAL CA 18/08 - 20:30 Finished Airbus 1 - 0 Conwy Borough 0 - 0
WAL CA 18/08 - 20:30 Finished Buckley 1 - 2 Llanrhaedr 0 - 0
WAL CA 18/08 - 20:30 Finished Denbigh 1 - 3 Flint 0 - 0
WAL CA 18/08 - 20:30 Finished Guilsfield 1 - 3 Bangor City 0 - 0
WAL CA 18/08 - 20:30 Finished Holyhead 1 - 2 Gresford 0 - 0
WAL CA 18/08 - 20:30 Finished Holywell 2 - 3 Penrhyncoch 0 - 0
WAL CA 18/08 - 20:30 Finished Porthmadog 2 - 0 Prestatyn 0 - 0
WAL CA 18/08 - 20:30 Finished Ruthin 2 - 3 Rhyl 0 - 0
BEL VL 18/08 - 20:45 Finished FC Minsk 0 - 0 Smolevichi STI 0 - 0 0/0.5
OMA PL 18/08 - 20:50 Finished Sur Club 1 - 1 Al Nahda 0 - 1 0
OMA PL 18/08 - 20:55 Finished Al-Rustaq 0 - 3 Al Nasr 0 - 1 0.5/1
ENG PL 18/08 - 21:00 Finished เอฟเวอร์ตัน 2 - 1 เซาแธมป์ตัน 2 - 0 0.5
ENG PL 18/08 - 21:00 Finished เลสเตอร์ ซิตี้ 2 - 0 วูล์ฟแฮมป์ตัน 2 - 0 0/0.5
ENG PL 18/08 - 21:00 Finished ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส 3 - 1 ฟูแล่ม 1 - 0 1.5/2
ENG PL 18/08 - 21:00 Finished เวสต์แฮม 1 - 2 บอร์มัธ 1 - 0 0/0.5
ARG PCM 18/08 - 21:00 Finished Victoriano A. 2 - 1 Laferrere 0 - 0
BEL PL 18/08 - 21:00 Finished Baranovici 1 - 2 Volna Pinsk 0 - 0 0/0.5
BEL PL 18/08 - 21:00 Finished Lida 0 - 1 Energetik-BGU 0 - 0 0/0.5
BEL PL 18/08 - 21:00 Finished Orsha 2 - 2 FC Slonim 0 - 0 0.5/1
CZE KKP 18/08 - 21:00 Finished Frantiskovy Lazne 2 - 0 Nove Sedlo 0 - 0
ENG C 18/08 - 21:00 Finished บริสตอล ซิตี้ 0 - 2 มิดเดิลสโบรห์ 0 - 2 0/0.5
ENG C 18/08 - 21:00 Finished ฮัลล์ ซิตี้ 0 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0 - 1 0
ENG C 18/08 - 21:00 Finished อิปสวิช ทาวน์ 1 - 1 แอสตัน วิลล่า 1 - 1 0.5
ENG C 18/08 - 21:00 Finished ลีดส์ ยูไนเต็ด 2 - 0 Rotherham 0 - 0 1/1.5
ENG C 18/08 - 21:00 Finished มิลล์วอลล์ 2 - 1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2 - 0 0
ENG C 18/08 - 21:00 Finished เร้ดดิ้ง 0 - 1 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0 - 0 0/0.5
ENG C 18/08 - 21:00 Finished เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 2 - 1 นอริช ซิตี้ 1 - 1 0/0.5
ENG C 18/08 - 21:00 Finished เวสต์บรอม 7 - 1 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 1 0.5/1
ENG C 18/08 - 21:00 Finished วีแกน แอธเลติก 2 - 2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 2 - 1 0
ENG LO 18/08 - 21:00 Finished Accrington 1 - 1 Charlton 0 - 1 0/0.5
ENG LO 18/08 - 21:00 Finished บาร์นสลีย์ 0 - 0 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0 - 0 0.5/1
ENG LO 18/08 - 21:00 Finished เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 - 0 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0 - 0 0
ENG LO 18/08 - 21:00 Finished โคเวนทรี ซิตี้ 1 - 0 Plymouth 1 - 0 0/0.5
ENG LO 18/08 - 21:00 Finished ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2 - 2 โรชเดล 1 - 0 0
ENG LO 18/08 - 21:00 Finished ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 3 - 1 ลูตัน ทาวน์ 3 - 0 0/0.5
ENG LO 18/08 - 21:00 Finished Portsmouth 4 - 1 Oxford Utd 0 - 0 0.5
ENG LO 18/08 - 21:00 Finished ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0 - 0 Blackpool 0 - 0 0
ENG LO 18/08 - 21:00 Finished Southend 2 - 0 Bradford City 0 - 0 0.5
ENG LO 18/08 - 21:00 Finished Walsall 2 - 1 Gillingham 2 - 0 0
ENG LO 18/08 - 21:00 Finished วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1 - 2 Bristol Rovers 0 - 2 0/0.5
ENG LT 18/08 - 21:00 Finished บิวรี่ 1 - 1 Forest Green 0 - 1 0/0.5
ENG LT 18/08 - 21:00 Finished Cheltenham 0 - 1 คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด 0 - 1 0/0.5
ENG LT 18/08 - 21:00 Finished Crewe 0 - 0 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0 - 0 0/0.5
ENG LT 18/08 - 21:00 Finished เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1 - 1 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1 - 0 0/0.5
ENG LT 18/08 - 21:00 Finished แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 1 Colchester 0 - 0 0/0.5
ENG LT 18/08 - 21:00 Finished Northampton 2 - 2 Cambridge Utd 0 - 0 0/0.5
ENG LT 18/08 - 21:00 Finished Oldham 3 - 1 Macclesfield 1 - 0 0/0.5
ENG LT 18/08 - 21:00 Finished Port Vale 1 - 0 Crawley Town 1 - 0 0/0.5
ENG LT 18/08 - 21:00 Finished สตีฟเนจ 1 - 0 Morecambe 1 - 0 0.5
ENG LT 18/08 - 21:00 Finished Swindon 3 - 2 Tranmere 1 - 2 0
ENG VNL 18/08 - 21:00 Finished Aldershot 0 - 2 Harrogate 0 - 0 0
ENG VNL 18/08 - 21:00 Finished Barnet 0 - 3 Ebbsfleet 0 - 1 0
ENG VNL 18/08 - 21:00 Finished Braintree 3 - 4 Havant & Waterlooville 2 - 2 0.5
ENG VNL 18/08 - 21:00 Finished Bromley 1 - 0 Gateshead 0 - 0 0/0.5
ENG VNL 18/08 - 21:00 Finished Eastleigh 1 - 3 Wrexham 0 - 2 0
ENG VNL 18/08 - 21:00 Finished Fylde 4 - 0 Dover Ath. 1 - 0 0/0.5
ENG VNL 18/08 - 21:00 Finished Halifax 2 - 1 Dagenham & Red. 1 - 1 0.5
ENG VNL 18/08 - 21:00 Finished Hartlepool 2 - 1 Maidenhead 0 - 0 0/0.5
ENG VNL 18/08 - 21:00 Finished Leyton Orient 1 - 0 Boreham Wood 0 - 0 0
ENG VNL 18/08 - 21:00 Finished Maidstone 1 - 0 Barrow 1 - 0 0
ENG VNL 18/08 - 21:00 Finished Salford 3 - 2 Chesterfield 1 - 1 0/0.5
ENG VNL 18/08 - 21:00 Finished Solihull 2 - 2 Sutton 0 - 1 0
ENG VNLN 18/08 - 21:00 Finished Alfreton 3 - 1 Blyth Spartans 1 - 1 0/0.5
ENG VNLN 18/08 - 21:00 Finished Altrincham 0 - 2 Boston 0 - 0 0
ENG VNLN 18/08 - 21:00 Finished Ashton Utd 1 - 5 Brackley 0 - 1 0.5/1
ENG VNLN 18/08 - 21:00 Finished Bradford PA 1 - 1 Stockport 0 - 0 0/0.5
ENG VNLN 18/08 - 21:00 Postponed Chester 0 - 0 United of Manchester 0 - 0 1.5
ENG VNLN 18/08 - 21:00 Finished Chorley 1 - 0 Hereford 0 - 0 0/0.5
ENG VNLN 18/08 - 21:00 Finished Kidderminster 5 - 2 Darlington 2 - 0 0.5
ENG VNLN 18/08 - 21:00 Finished Leamington 2 - 2 Guiseley 1 - 0 0/0.5
ENG VNLN 18/08 - 21:00 Finished Nuneaton 1 - 4 Southport 0 - 3 0
ENG VNLN 18/08 - 21:00 Finished Spennymoor 2 - 3 Telford 1 - 0 0/0.5
ENG VNLN 18/08 - 21:00 Finished York 1 - 1 Curzon 0 - 0 0.5
ENG VNLS 18/08 - 21:00 Finished Bath City 2 - 1 Dulwich Hamlet 0 - 1 0
ENG VNLS 18/08 - 21:00 Finished Billericay 4 - 2 Weston 1 - 0 1.5
ENG VNLS 18/08 - 21:00 Finished Concord 4 - 0 Hungerford 4 - 0 0.5/1
ENG VNLS 18/08 - 21:00 Finished Dartford 0 - 3 Wealdstone 0 - 2 0/0.5
ENG VNLS 18/08 - 21:00 Finished Eastbourne Borough 2 - 1 Chippenham Town 1 - 1 0/0.5
ENG VNLS 18/08 - 21:00 Finished Gloucester City 1 - 0 East Thurrock 1 - 0 0
ENG VNLS 18/08 - 21:00 Finished Hampton & Richmond 1 - 1 Chelmsford 1 - 0 0/0.5
ENG VNLS 18/08 - 21:00 Finished Hemel 0 - 2 Woking 0 - 0 0
ENG VNLS 18/08 - 21:00 Finished Oxford City 2 - 1 St. Albans 1 - 0 0/0.5
ENG VNLS 18/08 - 21:00 Finished Slough 0 - 0 Torquay 0 - 0 0/0.5
ENG VNLS 18/08 - 21:00 Finished Truro 2 - 2 Welling 0 - 1 0.5/1
ENG NPL 18/08 - 21:00 Finished Grantham Town 1 - 1 Bamber Bridge 0 - 0 0/0.5
ENG NPL 18/08 - 21:00 Finished Hednesford 0 - 1 Scarborough Athletic 0 - 1 0/0.5
ENG NPL 18/08 - 21:00 Finished Hyde 1 - 0 Basford 0 - 0 0/0.5
ENG NPL 18/08 - 21:00 Finished Marine 1 - 1 North Ferriby 0 - 1 0
ENG NPL 18/08 - 21:00 Finished Matlock 4 - 0 Lancaster 1 - 0 0
ENG NPL 18/08 - 21:00 Finished Nantwich 1 - 0 Gainsborough 0 - 0 0/0.5
ENG NPL 18/08 - 21:00 Finished South Shields 2 - 1 Witton 1 - 0 0/0.5
ENG NPL 18/08 - 21:00 Finished Stalybridge 0 - 0 Mickleover 0 - 0 0/0.5
ENG NPL 18/08 - 21:00 Finished Warrington 0 - 2 Farsley 0 - 2 0
ENG NPL 18/08 - 21:00 Finished Whitby 1 - 0 Buxton 1 - 0 0/0.5
ENG NPL 18/08 - 21:00 Finished Workington 1 - 0 Stafford 0 - 0 0/0.5
ENG SLSD 18/08 - 21:00 Finished Basingstoke 1 - 2 Poole Town 0 - 1 0
ENG SLSD 18/08 - 21:00 Finished Hartley Wintney 2 - 1 Frome 0 - 1 0
ENG SLSD 18/08 - 21:00 Finished Hendon 2 - 1 Farnborough 1 - 0 0/0.5
ENG SLSD 18/08 - 21:00 Finished Kings Langley 1 - 2 Taunton 0 - 1 0/0.5
ENG SLSD 18/08 - 21:00 Finished Merthyr Town 4 - 2 Gosport 3 - 1 0
ENG SLSD 18/08 - 21:00 Finished Metropolitan 0 - 2 Swindon Supermarine 0 - 0 0/0.5
ENG SLSD 18/08 - 21:00 Finished Salisbury 3 - 0 Dorchester 1 - 0 0/0.5
ENG SLSD 18/08 - 21:00 Finished Staines 3 - 1 Chesham 0 - 0 0/0.5
ENG SLSD 18/08 - 21:00 Finished Tiverton 5 - 1 Walton Casuals 3 - 1 0/0.5
ENG SLSD 18/08 - 21:00 Finished Weymouth 1 - 1 Beaconsfield 0 - 0 0.5/1
ENG SLSD 18/08 - 21:00 Finished Wimborne 5 - 3 Harrow 1 - 2 0/0.5
ENG SLCD 18/08 - 21:00 Finished Banbury 1 - 0 Leiston 0 - 0 0
ENG SLCD 18/08 - 21:00 Finished Biggleswade Town 1 - 1 Bedworth 0 - 1 0.5/1
ENG SLCD 18/08 - 21:00 Finished Coalville 2 - 0 Alvechurch 0 - 0 0/0.5
ENG SLCD 18/08 - 21:00 Finished Kettering 2 - 0 Halesowen 1 - 0 0.5/1
ENG SLCD 18/08 - 21:00 Finished Lowestoft 3 - 2 Hitchin 0 - 0 0/0.5
ENG SLCD 18/08 - 21:00 Finished Needham Market 0 - 2 Barwell 0 - 0 0/0.5
ENG SLCD 18/08 - 21:00 Finished Redditch 2 - 0 St Ives 2 - 0 0/0.5
ENG SLCD 18/08 - 21:00 Finished Royston 2 - 2 Stratford 0 - 1 0
ENG SLCD 18/08 - 21:00 Finished St. Neots 0 - 1 Rushall 0 - 0 0
ENG SLCD 18/08 - 21:00 Finished Stourbridge 2 - 1 AFC Rushden 1 - 1 0/0.5
ENG SLCD 18/08 - 21:00 Finished Tamworth 0 - 1 Kings Lynn 0 - 1 0
ENG BL 18/08 - 21:00 Finished Bognor 3 - 0 Bishop's Stortford 0 - 0 0/0.5
ENG BL 18/08 - 21:00 Finished Brightlingsea 0 - 3 Margate 0 - 3 0/0.5
ENG BL 18/08 - 21:00 Finished Carshalton 1 - 1 Kingstonian 1 - 0 0
ENG BL 18/08 - 21:00 Finished Corinthian-Casuals 1 - 1 Merstham 0 - 1 0
ENG BL 18/08 - 21:00 Finished Dorking 1 - 2 Lewes 0 - 1 0/0.5
ENG BL 18/08 - 21:00 Finished Enfield Town 2 - 2 Hornchurch 1 - 0 0
ENG BL 18/08 - 21:00 Finished Harlow 0 - 2 Worthing 0 - 1 0/0.5
ENG BL 18/08 - 21:00 Finished Leatherhead 2 - 1 Haringey Borough 2 - 0 0
ENG BL 18/08 - 21:00 Finished Potters Bar 1 - 1 Whitehawk 1 - 1 0
ENG BL 18/08 - 21:00 Finished Tonbridge 1 - 0 Burgess Hill 1 - 0 0.5/1
ENG BL 18/08 - 21:00 Finished Wingate & Finchley 0 - 3 Folkestone 0 - 1 0
FIN V 18/08 - 21:00 Finished Inter Turku 0 - 1 KuPS 0 - 1 0/0.5
FIN 18/08 - 21:00 Finished JJK Jyvaskyla 1 - 2 AC Oulu 1 - 1 0.5
FIN KGA 18/08 - 21:00 Finished JIPPO 0 - 2 JaPS 0 - 1 0
FIN KGA 18/08 - 21:00 Finished Keski-Uusimaa 8 - 2 Vaajakoski 2 - 1 0/0.5
FIN KGA 18/08 - 21:00 Finished MyPa 7 - 3 LPS 4 - 1 1.5/2
FIN LW 18/08 - 21:00 Finished Aland Utd W 0 - 0 PK-35 Vantaa W 0 - 0 0.5/1
FIN LW 18/08 - 21:00 Finished ONS Oulu W 6 - 1 Ilves W 2 - 0 0.5/1
FIN LW 18/08 - 21:00 Finished Pallokissat Kuopio W 1 - 4 Honka W 0 - 1 2.5
FIN LW 18/08 - 21:00 Finished TiPS W 0 - 3 Jypk W 0 - 1 1/1.5
FIN LW 18/08 - 21:00 Finished TPS W 2 - 3 HJK W 0 - 2 1/1.5
FRA N2 18/08 - 21:00 Finished Lens II 1 - 2 ASM Belfort 0 - 0
FRA N2 18/08 - 21:00 Finished Lusitanos 1 - 1 Schiltigheim 1 - 0
GER OS 18/08 - 21:00 Finished NTSV Strand 08 6 - 0 VfR Neumunster 2 - 0
GER OS 18/08 - 21:00 Finished TSV Kropp 1 - 2 Frisia Risum-Lindholm 0 - 1
GER ON 18/08 - 21:00 Finished Cloppenburg 4 - 1 Wolfenbuttel 4 - 1
GER ON 18/08 - 21:00 Finished Delmenhorst 3 - 1 Hildesheim 1 - 1
GER ON 18/08 - 21:00 Finished Gifhorn 2 - 2 Hannoverscher SC 1 - 1
GER ON 18/08 - 21:00 Finished Wunstorf 0 - 6 Eintracht Northeim 0 - 2 0.5/1
GER OBN 18/08 - 21:00 Finished ATSV 3 - 1 Abtswind 2 - 0 0
GER OBN 18/08 - 21:00 Finished Aubstadt 2 - 0 Ammerthal 1 - 0 0
GER OBN 18/08 - 21:00 Finished Gebenbach 2 - 0 Erlangen 1 - 0 0
GER OBN 18/08 - 21:00 Finished Sand 1 - 3 Grossbardorf 0 - 1 0
GER OBS 18/08 - 21:00 Finished Kottern-St. Mang 2 - 1 Munich 1860 II 1 - 0 0
ICE I 18/08 - 21:00 Finished IR Reykjavik 0 - 2 Akranes 0 - 1 1.5/2
ICE I 18/08 - 21:00 Finished Selfoss 5 - 0 Haukar 1 - 0 0/0.5
ICE D2 18/08 - 21:00 Finished Fjardabyggd 0 - 3 Afturelding 0 - 3
ICE D2 18/08 - 21:00 Finished Grotta 5 - 0 Hottur 0 - 0 1.5
ICE D2 18/08 - 21:00 Finished Throttur Vogar 0 - 0 Leiknir F. 0 - 0 0/0.5
ICE D2 18/08 - 21:00 Finished Vestri 3 - 1 Vidir 3 - 1
KAZ PL 18/08 - 21:00 Finished Atyrau 2 - 1 Tobol 0 - 0 0
LAT 1L 18/08 - 21:00 Finished Bebri 0 - 3 Rezekne 0 - 0
LAT 1L 18/08 - 21:00 Finished Tukums 2000 0 - 1 Super Nova 0 - 0 0/0.5
LIT IL 18/08 - 21:00 Finished Nevezis Kedainiai 9 - 0 Koralas Klaipeda 4 - 0
NET KNVBB 18/08 - 21:00 Finished Spakenburg 4 - 1 Wittenhorst 2 - 0
NOR NIFLP 18/08 - 21:00 Finished Ards 1 - 2 Ballymena 1 - 0 0.5/1
NOR NIFLP 18/08 - 21:00 Finished Crusaders 0 - 2 Linfield 0 - 1 0/0.5
NOR NIFLP 18/08 - 21:00 Finished Dungannon 1 - 1 Cliftonville 0 - 0 1
NOR NIFLP 18/08 - 21:00 Finished Glentoran 2 - 2 Coleraine 0 - 1 1
NOR NIFLP 18/08 - 21:00 Finished Institute 2 - 0 Warrenpoint 1 - 0 0
NOR NIFLC 18/08 - 21:00 Finished Ballyclare 2 - 1 Loughgall 0 - 1
NOR NIFLC 18/08 - 21:00 Finished C. Rangers 0 - 5 Dundela 0 - 2 0/0.5
NOR NIFLC 18/08 - 21:00 Finished Dergview 2 - 1 H&W Welders 2 - 0 0/0.5
NOR NIFLC 18/08 - 21:00 Finished Larne 1 - 0 Ballinamallard 0 - 0
NOR NIFLC 18/08 - 21:00 Finished Limavady 1 - 2 Knockbreda 1 - 1
NOR NIFLC 18/08 - 21:00 Finished Portadown 2 - 0 PSNI 1 - 0 0.5/1
NOR D2 18/08 - 21:00 Finished Asker 4 - 0 Honefoss 2 - 0 1
NOR D2 18/08 - 21:00 Finished Grorud 1 - 0 Fram 0 - 0 2
NOR D2 18/08 - 21:00 Finished Nybergsund 0 - 5 Elverum 0 - 3 0.5/1
NOR D3 18/08 - 21:00 Finished Gjellerasen 2 - 1 Vestfossen 0 - 1
NOR D3 18/08 - 21:00 Finished Halden 3 - 0 Lorenskog 3 - 0
NOR D3 18/08 - 21:00 Finished Assiden 0 - 2 Orn 0 - 1
NOR D3 18/08 - 21:00 Finished Forde 2 - 2 Oystese 1 - 1
NOR D3 18/08 - 21:00 Finished Sogndal 2 2 - 1 Lysekloster 2 - 0
NOR D3 18/08 - 21:00 Finished Stord 2 - 5 Fyllingsdalen 0 - 2
NOR D3 18/08 - 21:00 Finished Vardeneset 3 - 2 Tertnes 1 - 0 0.5/1
NOR D3 18/08 - 21:00 Finished Byasen 5 - 2 Orkla 2 - 1
NOR D3 18/08 - 21:00 Finished Gjovik-Lyn 1 - 0 Melhus 0 - 0
NOR D3 18/08 - 21:00 Finished Loten 2 - 2 Tillerbyen 0 - 1
NOR D3 18/08 - 21:00 Finished Rosenborg 2 5 - 0 Ottestad 2 - 0
NOR D3 18/08 - 21:00 Finished Steinkjer 2 - 2 Verdal 1 - 1
NOR TW 18/08 - 21:00 Finished LSK Kvinner W 2 - 0 Arna-Bjornar W 2 - 0 0
POL D2 18/08 - 21:00 Finished Blekitni Stargard 1 - 0 S. Wola 0 - 0 0
POL EW 18/08 - 21:00 Finished Polonia W 0 - 11 Medyk Konin W 0 - 0
RUS PFL 18/08 - 21:00 Finished Angust Nazran 1 - 1 Legion Dynamo 0 - 1 0
RUS PFL 18/08 - 21:00 Finished Biolog 2 - 0 Vladikavkaz 1 - 0 0.5/1
RUS PFL 18/08 - 21:00 Finished SKA Rostov 0 - 2 Urozhay 0 - 1 1.5
SCO LO 18/08 - 21:00 Finished Dumbarton 1 - 1 Arbroath 0 - 1 0.5
SCO LO 18/08 - 21:00 Finished Forfar Athletic 0 - 0 Stranraer 0 - 0 0/0.5
SCO LO 18/08 - 21:00 Finished Montrose 2 - 1 Brechin 2 - 1 0/0.5
SCO LO 18/08 - 21:00 Finished Raith 2 - 2 East Fife 1 - 1 0.5/1
SCO LO 18/08 - 21:00 Finished Stenhousemuir 1 - 2 Airdrieonians 1 - 1 0/0.5
SCO LT 18/08 - 21:00 Finished Albion Rovers 0 - 1 Elgin City 0 - 0 1
SCO LT 18/08 - 21:00 Finished Annan 3 - 1 Queen's Park 0 - 0 0
SCO LT 18/08 - 21:00 Finished Cowdenbeath 4 - 0 Berwick 2 - 0 0/0.5
SCO LT 18/08 - 21:00 Finished Edinburgh City 3 - 1 Stirling 0 - 0 0/0.5
SCO LT 18/08 - 21:00 Finished Peterhead 1 - 0 Clyde 0 - 0 0
SCO LL 18/08 - 21:00 Finished BSC Glasgow 2 - 2 Edusport Academy 0 - 0
SCO LL 18/08 - 21:00 Finished Civil Service Stroll 1 - 0 Dalbeattie Star 0 - 0
SCO LL 18/08 - 21:00 Finished Cumbernauld Colts 3 - 2 East Stirlingshire 0 - 0
SCO HL 18/08 - 21:00 Finished Brora Rangers 1 - 0 Rothes 0 - 0
SCO HL 18/08 - 21:00 Finished Buckie Thistle 1 - 2 Keith 0 - 0
SCO HL 18/08 - 21:00 Finished Deveronvale 0 - 5 Forres Mechanics 0 - 0
SCO HL 18/08 - 21:00 Finished Formartine Utd 1 - 2 Wick Academy 0 - 0
SCO HL 18/08 - 21:00 Finished Huntly 0 - 4 Cove Rangers 0 - 0
SCO HL 18/08 - 21:00 Finished Inverurie Loco Works 10 - 0 Fort William 0 - 0
SCO HL 18/08 - 21:00 Finished Lossiemouth 0 - 7 Fraserburgh 0 - 0
SCO HL 18/08 - 21:00 Finished Nairn County 3 - 1 Clachnacuddin 0 - 0
SCO HL 18/08 - 21:00 Finished Turriff Utd 4 - 0 Strathspey Thistle 0 - 0
SCO BC 18/08 - 21:00 Finished Aberdeen 4 - 0 St. Mirren 3 - 0 1
SCO BC 18/08 - 21:00 Finished Dundee FC 0 - 3 Ayr 0 - 0 0.5
SCO BC 18/08 - 21:00 Finished Dunfermline 0 - 1 Hearts 0 - 0
SCO BC 18/08 - 21:00 Finished Livingston 0 - 1 Motherwell 0 - 1 0/0.5
SCO BC 18/08 - 21:00 After Extra Queen of South 2 - 4 St Johnstone 1 - 1 0.5
SLO DCE 18/08 - 21:00 Finished FC Kosice 2 - 0 Gelnica 1 - 0
SLO DCE 18/08 - 21:00 Finished Stropkov 3 - 0 Presov B 2 - 0
SLO DCC 18/08 - 21:00 Finished L. Hradok 2 - 0 Rimavska Sobota 1 - 0 0
SLO DCC 18/08 - 21:00 Finished MSK Martin 2 - 0 Krasno 0 - 0
SLO DCC 18/08 - 21:00 Finished Zarnovica 1 - 2 Novohrad Lucenec 0 - 2
SLO DCC 18/08 - 21:00 Finished Zvolen 1 - 0 Namestovo 1 - 0
SUD PL 18/08 - 21:00 Finished Al Merreikh Club Nyala 3 - 1 El-Ahli Atbara 0 - 0
SUD PL 18/08 - 21:00 Finished Wad Hashim Sennar 0 - 0 Al Hilal Kadougli 0 - 0
SWE A 18/08 - 21:00 Finished Malmo FF 3 - 0 Trelleborgs 3 - 0 1.5/2
SWE D1 18/08 - 21:00 Finished Akropolis 3 - 1 Linkoping City 2 - 0 1.5
SWE D1 18/08 - 21:00 Finished Vasteras SK 1 - 1 Sandvikens 0 - 0
SWE D1 18/08 - 21:00 Finished Grebbestads 2 - 1 Lunds 0 - 0 0/0.5
SWE D1 18/08 - 21:00 Finished Oskarshamns 4 - 1 Kristianstads 3 - 0 1.5
SWE D1 18/08 - 21:00 Finished Skovde AIK 1 - 3 Mjallby 0 - 3 1/1.5
SWE D2 18/08 - 21:00 Finished Lidingo IFK 2 - 0 Bollnas 0 - 0 1.5
SWE D2 18/08 - 21:00 Finished Assyriska BK 2 - 1 Kvarnby 0 - 0 0.5
SWE D2 18/08 - 21:00 Finished Halmia 2 - 0 Varbergs GIF 0 - 0 0
SWE D2 18/08 - 21:00 Finished AFK Linkopings 0 - 2 Sodertalje FK 0 - 0
SWE D2 18/08 - 21:00 Finished Gauthiod 2 - 1 Uddevalla 0 - 0 1/1.5
SWE D2 18/08 - 21:00 Finished Karlstad 2 - 1 Skoftebyns 1 - 1 2
SWE D2 18/08 - 21:00 Finished Stenungsunds 4 - 1 FBK Karlstad 0 - 0 0
SWE AW 18/08 - 21:00 Finished Rosengard W 10 - 0 Kalmar W 4 - 0 4
SWI 1LCG2 18/08 - 21:00 Finished Schotz 3 - 2 Bassecourt 1 - 1
SWI 1LCG3 18/08 - 21:00 Finished Eschen 1 - 1 Winterthur II 0 - 1
SWI 1LCG3 18/08 - 21:00 Finished Thalwil 2 - 4 St. Gallen II 1 - 2
SWI 1LCG3 18/08 - 21:00 Finished United Zurich 0 - 9 Baden 0 - 0
SWI 1LCG3 18/08 - 21:00 Finished Wettswil-Bonstetten 0 - 3 Tuggen 0 - 1
SWI SC 18/08 - 21:00 Finished Frauenfeld 0 - 5 Rapperswil 0 - 0 1.5/2
SWI SC 18/08 - 21:00 Finished Solothurn 0 - 2 Stade Nyonnais 0 - 1 0.5
SWI SC 18/08 - 21:00 Finished Zug 1 - 2 Red Star Zurich 0 - 2 0/0.5
TUR L 18/08 - 21:00 Finished Balkan 1 - 1 Merw 0 - 0
UKR PL 18/08 - 21:00 Finished Lviv 0 - 2 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0 - 1 2
UKR PL 18/08 - 21:00 Cancelled Zirka Kropyvnytskyi 0 - 0 Kobra 0 - 0
UKR DL 18/08 - 21:00 Finished Kalush 1 - 0 Veres-Rivne 1 - 0
UKR DL 18/08 - 21:00 Finished Kremin 1 - 0 Nikopol 1 - 0
UKR DL 18/08 - 21:00 Finished Minaj 3 - 1 Cherkashchyna-Ak. 1 - 1
UKR DL 18/08 - 21:00 Finished Nyva Vinnytsya 2 - 2 Podillya Khmelnytskyi 0 - 1
UKR L 18/08 - 21:00 Finished Zorya U21 3 - 1 Olimpik Donetsk U21 0 - 0
QAT PL 18/08 - 21:25 Finished Al Khor 1 - 1 Al-Shahaniya 1 - 0 0
AUS 2L 18/08 - 21:30 Finished A. Lustenau 2 - 0 LASK Juniors 1 - 0 1
AZE PL 18/08 - 21:30 Finished Sabail 0 - 2 คาราบัค 0 - 1 1.5
CZE MSFL 18/08 - 21:30 Finished Hulin 0 - 3 Dolni Benesov 0 - 1 0
CZE MSFL 18/08 - 21:30 Finished Lisen 1 - 1 Hlucin 0 - 0 0/0.5
CZE MSFL 18/08 - 21:30 Finished Rymarov 1 - 2 Unicov 0 - 1 0
CZE MSFL 18/08 - 21:30 Finished Uhersky Brod 1 - 1 Velke Mezirici 0 - 1 0
CZE MSFL 18/08 - 21:30 Finished Valasske Mezirici 0 - 2 Kromeriz 0 - 1 1.5
CZE DD 18/08 - 21:30 Finished Breclav 1 - 1 Bystrc 0 - 0
CZE DD 18/08 - 21:30 Finished Nove Sady 0 - 3 Stara Rise 0 - 2
CZE DE 18/08 - 21:30 Finished Vsetin 1 - 3 Kozlovice 0 - 1 1
CZE VKP 18/08 - 21:30 Finished Bystrice n. Pern. 1 - 1 Pelhrimov 1 - 1
CZE VKP 18/08 - 21:30 Finished Chotebor 0 - 0 Sapeli Polna 0 - 0
CZE VKP 18/08 - 21:30 Finished Okrisky 4 - 2 Namest n. Oslavou 0 - 0
CZE JKP 18/08 - 21:30 Finished Vojkovice 3 - 3 Svratka Brno 2 - 1
CZE OKP 18/08 - 21:30 Finished Hnevotin 0 - 3 Jesenik 0 - 2
CZE OKP 18/08 - 21:30 Finished Mohelnice 3 - 0 Sokol Opatovice 1 - 0
HUN NBIW 18/08 - 21:30 Finished DVTK W 8 - 0 Szent Mihaly W 5 - 0
IRA D1 18/08 - 21:30 Finished Fajr Sepasi 0 - 0 Aluminium Arak 0 - 0 0/0.5
SLO 2 18/08 - 21:30 Finished I. Bratislava 2 - 1 Petrzalka 1 - 0 0/0.5
SLO 2 18/08 - 21:30 Finished Komarno 0 - 0 Banska Bystrica 0 - 0 1
SLO 2 18/08 - 21:30 Finished Samorin 3 - 1 Dubnica 0 - 0 0/0.5
SWI 1LP 18/08 - 21:30 Finished Bruhl 4 - 1 La Chaux-De-Fonds 2 - 1
SWI SC 18/08 - 21:30 After Extra Amriswil 1 - 2 Aarau 0 - 1 2.5
UKR DL 18/08 - 21:30 Finished Hornostayivka 2 - 1 Met. Zaporozhye 0 - 0
UKR DL 18/08 - 21:30 Finished Nova Kakhovka 2 - 0 Hirnyk Kryvyi Rih 1 - 0
ALB SL 18/08 - 21:45 Finished Luftetari Gjirokastra 0 - 1 Kastrioti 0 - 0
KOS S 18/08 - 21:45 Finished KF Feronikeli 1 - 1 Trepca 89 1 - 0
SLO F 18/08 - 21:45 Finished Nitra 0 - 0 Trnava 0 - 0 0
FRA L1 18/08 - 22:00 Finished แก็งก็อง 1 - 3 ปารีส แซงต์แชร์กแมง 1 - 0 2
AUS TB 18/08 - 22:00 Finished Mattersburg 0 - 6 AC Wolfsberger 0 - 3 0/0.5
AUS TB 18/08 - 22:00 Finished เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2 - 0 Hartberg 0 - 0 1.5/2
AUS TB 18/08 - 22:00 Finished Wacker Innsbruck 0 - 2 St. Polten 0 - 1 0/0.5
AUS RC 18/08 - 22:00 Finished AC Wolfsberger (Am) 2 - 1 Wels 1 - 0 0/0.5
AUS RC 18/08 - 22:00 Finished Stadl Paura 1 - 0 Kalsdorf 0 - 0 0/0.5
AUS RW 18/08 - 22:00 Finished Bischofshofen 2 - 0 Wals-Grunau 0 - 0 0/0.5
AUS BW 18/08 - 22:00 Finished Altenmarkt W 3 - 0 Kleinmunchen W 2 - 0
BEL PL 18/08 - 22:00 Finished Belshina 2 - 0 Mikashevichi 0 - 0 1
BEL PL 18/08 - 22:00 Finished Chimik Svetlogorsk 1 - 4 Lokomotiv Gomel 0 - 0 0/0.5
BEL PL 18/08 - 22:00 Finished FK Chist 2 - 4 Smorgon 0 - 0 0.5/1
BEL PL 18/08 - 22:00 Finished Naftan 0 - 0 JUA Zhitkovichi 0 - 0 0/0.5
BEL PL 18/08 - 22:00 Finished Westerlo 1 - 3 St. Gilloise 0 - 0 0
BOS PL 18/08 - 22:00 Finished Celik Zenica 2 - 0 Zvijezda Brgule 1 - 0 0.5/1
BOS PL 18/08 - 22:00 Finished Krupa 3 - 0 GOSK Gabela 1 - 0 0.5
BOS PL 18/08 - 22:00 Finished Radnik Bijeljina 3 - 1 Mladost DK 2 - 1 1
BUL V 18/08 - 22:00 Finished Botev Galabovo 2 - 1 Litex Lovech 1 - 1
BUL V 18/08 - 22:00 Finished Kariana Erden 1 - 2 Strumska Slava 0 - 0
BUL V 18/08 - 22:00 Finished Pomorie 4 - 3 Nesebar 1 - 1
BUL V 18/08 - 22:00 Finished Tsarsko Selo 2 - 1 Lok. Gorna 2 - 1
CHI PD 18/08 - 22:00 Finished San Luis 0 - 2 U. Espanola 0 - 1 0
CHI PB 18/08 - 22:00 Finished Coquimbo 2 - 1 La Serena 1 - 0 0.5
CHI PB 18/08 - 22:00 Finished Magallanes 1 - 0 Barnechea 1 - 0 0
CHI PB 18/08 - 22:00 Finished San Felipe 2 - 3 S. Wanderers 1 - 1 0/0.5
CRO CC 18/08 - 22:00 Finished Primorac Biograd 3 - 1 Zagora 0 - 1
CZE 1L 18/08 - 22:00 Finished Liberec 1 - 1 Bohemians 1905 0 - 1 0.5/1
CZE 1L 18/08 - 22:00 Finished Mlada Boleslav 6 - 1 Opava 3 - 1 0.5
CZE 1L 18/08 - 22:00 Finished ฟาสตาฟ ซลิน 1 - 0 Teplice 0 - 0 0.5
CZE D2 18/08 - 22:00 Finished Prostejov 0 - 0 Hradec Kralove 0 - 0 0.5
CZE D2 18/08 - 22:00 Finished Vitkovice 2 - 0 Varnsdorf 1 - 0 0/0.5
CZE CFL 18/08 - 22:00 Finished Usti nad Orlici 1 - 0 Prevysov 0 - 0 0/0.5
CZE CFL 18/08 - 22:00 Finished Zivanice 1 - 4 Domazlice 0 - 2 0.5/1
CZE MSFL 18/08 - 22:00 Finished Frydek-Mistek 4 - 1 Vrchovina 1 - 1 1
CZE MSFL 18/08 - 22:00 Finished Hodonin 1 - 0 Vyskov 0 - 0 0
CZE DA 18/08 - 22:00 After Penalties Doubravka 5 - 4 Sobeslav 2 - 2
CZE DA 18/08 - 22:00 Finished Klatovy 0 - 1 Admira Prague 0 - 1
CZE DC 18/08 - 22:00 Finished Trutnov 3 - 0 Nachod 0 - 0
CZE DC 18/08 - 22:00 Finished Vysoke Myto 5 - 1 Olympia HK - Kratonohy 2 - 0
CZE SKP 18/08 - 22:00 Finished Bohemia Podebrady 0 - 1 Kutna Hora 0 - 0
CZE SKP 18/08 - 22:00 Finished Hvozdnice 2 - 0 Tuchlovice 1 - 0
CZE SKP 18/08 - 22:00 Finished Slany 3 - 1 Poricany 1 - 1
CZE JKP 18/08 - 22:00 Finished Blatna 0 - 1 Milevsko 0 - 0
CZE JKP 18/08 - 22:00 Finished Cesky Krumlov 1 - 0 Protivin 1 - 0
CZE JKP 18/08 - 22:00 Finished Drazice 4 - 0 Osek 1 - 0
CZE JKP 18/08 - 22:00 Finished Katovice 2 - 3 Malse Roudne 1 - 1
CZE PKP 18/08 - 22:00 Finished Bolevec 1 - 3 Rokycany 1 - 2
CZE PKP 18/08 - 22:00 Finished Luby 1 - 0 Zruc 1 - 0
CZE PKP 18/08 - 22:00 After Penalties Stribro 3 - 2 Nepomuk 0 - 0
CZE PKP 18/08 - 22:00 Finished Vejprnice 2 - 1 Chotikov 0 - 0
CZE KKP 18/08 - 22:00 Finished Chodov 2 - 1 Zlutice 0 - 1
CZE KKP 18/08 - 22:00 Finished Kralovske Porici 3 - 0 Stara Role 1 - 0
CZE UKP 18/08 - 22:00 Finished Dobromerice 2 - 5 Perstejn 1 - 2
CZE UKP 18/08 - 22:00 Finished Srbice 7 - 1 Kadan 3 - 1
CZE UKP 18/08 - 22:00 Finished Vilemov 3 - 2 Modlany 1 - 1
CZE LKP 18/08 - 22:00 Finished Hradek nad Nisou 2 - 3 Skalice 2 - 2
CZE LKP 18/08 - 22:00 Finished Novy Bor 4 - 5 Doksy 1 - 3
CZE LKP 18/08 - 22:00 Finished Sedmihorky 6 - 1 Frydlant 2 - 0
CZE LKP 18/08 - 22:00 Finished Zelezny Brod 3 - 2 Bily Kostel nad Nisou 3 - 1
CZE KKP 18/08 - 22:00 Finished Chlumec nad Cidlinou 1 - 6 Kostelec n. O. 0 - 4
CZE KKP 18/08 - 22:00 After Penalties Jicin 0 - 1 Lazne Belohrad 0 - 0
CZE PKP 18/08 - 22:00 Finished Chocen 0 - 1 Lanskroun 0 - 0
CZE PKP 18/08 - 22:00 Finished Letohrad 2 - 0 Zamberk 1 - 0
CZE PKP 18/08 - 22:00 Finished Tremosnice 0 - 1 Hermanuv Mestec 0 - 0
CZE JKP 18/08 - 22:00 Finished Moravska Slavia 0 - 4 Sparta Brno 0 - 2
CZE ZKP 18/08 - 22:00 Finished Brumov 2 - 1 Bystrice pod Hostynem 1 - 0
CZE ZKP 18/08 - 22:00 Finished Jurinka 1 - 2 Luhacovice 0 - 0
CZE ZKP 18/08 - 22:00 Finished Morkovice 14 - 0 Borsice 7 - 0
CZE ZKP 18/08 - 22:00 Finished Skastice 3 - 2 Provodov 1 - 1
CZE ZKP 18/08 - 22:00 Finished Velke Karlovice 3 - 1 Hluk 2 - 0
CZE MKP 18/08 - 22:00 Finished Dolni Datyne 1 - 6 Polanka 1 - 2
CZE MKP 18/08 - 22:00 Finished Haj ve Slezsku 2 - 1 Senov 1 - 1
CZE MKP 18/08 - 22:00 Finished Petrovice 1 - 2 Bilovec 0 - 1
CZE MKP 18/08 - 22:00 Finished Stara Bela 1 - 2 Pusta Polom 1 - 2
EUR PLC 18/08 - 22:00 Finished SKCHF Sevastopol 3 - 0 Yevpatoriya 1 - 0
FRA N2 18/08 - 22:00 Finished Haguenau 0 - 1 Creteil 0 - 0
FYR D1 18/08 - 22:00 Finished Detonit Junior 0 - 1 Borec 0 - 0
FYR D1 18/08 - 22:00 Finished FK Korab 0 - 2 KF Gostivar 0 - 0
FYR D1 18/08 - 22:00 Finished FK Skopje 0 - 0 Pelister 0 - 0
FYR D1 18/08 - 22:00 Finished Gench Kalemler 1 - 1 Teteks 0 - 0
FYR D1 18/08 - 22:00 Finished Goblen 1 - 1 Struga Trim & Lum 0 - 0
FYR D1 18/08 - 22:00 Finished Kit Go Pehcevo 1 - 0 Plackovica 0 - 0
FYR D1 18/08 - 22:00 Finished Negotino 1 - 4 Bregalnica Stip 0 - 0
FYR D1 18/08 - 22:00 Finished Sasa 2 - 3 Partizan Obrshani 0 - 0
FYR D1 18/08 - 22:00 Finished Tikves 0 - 0 Kozuv Gevgelija 0 - 0
GER RB 18/08 - 22:00 Finished Pipinsried 1 - 1 Illertissen 1 - 1 0/0.5
GER OBS 18/08 - 22:00 Finished Unterfohring 0 - 0 Nordlingen 0 - 0 0/0.5
HUN OTPBL 18/08 - 22:00 Finished Ferencvaros 1 - 1 Paks 1 - 1 1/1.5
LAT STV 18/08 - 22:00 Finished Jelgava 0 - 3 Riga FC 0 - 1 1/1.5
MON PCL 18/08 - 22:00 Finished Iskra 0 - 0 Grbalj 0 - 0 0
MON PCL 18/08 - 22:00 Finished OFK Titograd 2 - 1 Zeta 1 - 1 0/0.5
MON PCL 18/08 - 22:00 Finished Rudar 1 - 2 Sutjeska 1 - 1 0
NET KNVBB 18/08 - 22:00 Finished EVV 7 - 0 Brielle 1 - 0
NET KNVBB 18/08 - 22:00 Finished GOES 0 - 4 Staphorst 0 - 2
NET KNVBB 18/08 - 22:00 Finished Harkemase Boys 2 - 1 De Dijk 1 - 0
NET KNVBB 18/08 - 22:00 Finished Hoek 3 - 0 ADO 20 Heemskerk 1 - 0
NET KNVBB 18/08 - 22:00 Finished KVV Quick 20 2 - 6 DVS '33 Ermelo 0 - 2
NET KNVBB 18/08 - 22:00 After Extra OSS '20 2 - 4 Noordwijk 2 - 2
NET KNVBB 18/08 - 22:00 Finished Sportlust 1 - 4 HBS 1 - 1
NET KNVBB 18/08 - 22:00 Finished Stedoco 1 - 0 Cluzona 0 - 0
NET KNVBB 18/08 - 22:00 After Penalties Urk 3 - 2 RKVV SDO Bussum 1 - 0
NET KNVBB 18/08 - 22:00 Finished VV Alverna 0 - 2 ODIN '59 0 - 1
NET KNVBB 18/08 - 22:00 After Penalties Zaanlandia 1 - 2 Achilles 29 0 - 0
NOR D2 18/08 - 22:00 Finished Hodd 2 - 1 K. Oslo 0 - 1 0.5
NOR D3 18/08 - 22:00 Finished Skarp 7 - 1 Stalkam 2 - 1
POL D1 18/08 - 22:00 Finished Garbarnia 3 - 2 LKS Lodz 1 - 2 0.5
POL D2 18/08 - 22:00 Finished Elana Torun 3 - 0 ROW Rybnik 2 - 0 0
POL D2 18/08 - 22:00 Finished Pogon Siedlce 0 - 3 Pruszkow 0 - 2 0
POL D2 18/08 - 22:00 Finished Siarka Tarnobrzeg 1 - 0 Rozwoj Katowice 1 - 0 0.5
POL IIIL 18/08 - 22:00 Finished Biala Piska 3 - 3 Huragan Morag 0 - 0
POL IIIL 18/08 - 22:00 Finished LKS Lomza 3 - 0 Swit 0 - 0
POL IIIL 18/08 - 22:00 Finished Sokol Aleksandrow Lodz 0 - 1 Legionowo 0 - 0
POL IIIL 18/08 - 22:00 Finished Kleczew 1 - 0 KKS Kalisz 0 - 0
POL IIIL 18/08 - 22:00 Finished Koszalin 2 - 2 Gwardia Koszalin 0 - 0
POL IIIL 18/08 - 22:00 Finished Mieszko 3 - 0 Sroda 0 - 0
POL IIIL 18/08 - 22:00 Finished Stezyca 4 - 1 Chemik Bydgoszcz 0 - 0
POL IIIL 18/08 - 22:00 Finished Foto-Higiena Gac 2 - 3 Gornik Z. 2 0 - 0
POL IIIL 18/08 - 22:00 Finished Lechia Dzierzoniow 1 - 2 Legnica 2 0 - 0
POL IIIL 18/08 - 22:00 Finished LZS Agroplon Gluszyna 3 - 0 Stilon Gorzow 0 - 0
POL IIIL 18/08 - 22:00 Finished Piast Zmigrod 0 - 0 Pniowek 0 - 0 0
POL IIIL 18/08 - 22:00 Finished Radzionkow 2 - 1 Kluczbork 0 - 0 0
POL IIIL 18/08 - 22:00 Finished Ruch Zdzieszowice 0 - 2 Zaglebie 2 0 - 0 0
POL IIIL 18/08 - 22:00 Finished Sleza Wroclaw 3 - 1 Brzeg 0 - 0 0
POL IIIL 18/08 - 22:00 Finished NKP Podhale Nowy Targ 2 - 1 Wolka Pelkinska 0 - 0
ROM L1 18/08 - 22:00 Finished Astra 1 - 1 Calarasi 1 - 1 0/0.5
RUS FNL 18/08 - 22:00 Finished Chertanovo M. 2 - 2 SKA Khabarovsk 0 - 2 0/0.5
RUS FNL 18/08 - 22:00 Finished FC Tambov 2 - 2 M. Saransk 1 - 2 1
RUS FNL 18/08 - 22:00 Finished F. Voronezh 2 - 0 FK Chimki Moskovska oblast 0 - 0 0
RUS FNL 18/08 - 22:00 Finished Kursk 0 - 2 Baltika 0 - 2 0/0.5
RUS PFL 18/08 - 22:00 Finished Chernomorets Novorossijsk 5 - 0 FC Akademia 3 - 0 1.5
SLO DCW 18/08 - 22:00 Finished FK Nove Zamky 0 - 2 Crystal 0 - 1
SLO DCW 18/08 - 22:00 Finished Kalna n. Hronom 2 - 2 Puchov 2 - 1
SLO 2SNL 18/08 - 22:00 Finished Bilje 1 - 1 Ankaran 0 - 1 0
SLO 2SNL 18/08 - 22:00 Finished Brezice 1 - 2 Bravo 1 - 1
SLO 2SNL 18/08 - 22:00 Finished Dob 2 - 2 Beltinci 2 - 0
SLO 2SNL 18/08 - 22:00 Finished Nafta 3 - 2 Brda 0 - 1 0
SLO 2SNL 18/08 - 22:00 Finished NK Krka 2 - 1 Jadran Dekani 1 - 0
SPA TD 18/08 - 22:00 Finished Santanyi 0 - 1 Ibiza Islas Pitiusas 0 - 0
SWE EW 18/08 - 22:00 Finished Sundsvall W 1 - 5 Orebro W 0 - 3
SWI 1LCG1 18/08 - 22:00 Finished Oberwallis Naters 2 - 2 Young Boys II 0 - 2
SWI 1LCG2 18/08 - 22:00 Finished Zofingen 4 - 2 Langenthal 3 - 2
SWI 1LCG3 18/08 - 22:00 Finished Linth 3 - 1 Gossau 0 - 1
SWI SC 18/08 - 22:00 Finished AC Malcantone 0 - 2 Moutier 0 - 2 1/1.5
SWI SC 18/08 - 22:00 Finished Goldau 1 - 3 Bavois 0 - 0
SWI SC 18/08 - 22:00 Finished Veyrier-Sports 1 - 5 Thun 1 - 4 3.5
TUN LP1 18/08 - 22:00 Finished Monastir 1 - 2 Stade Tunisien 0 - 2 0
UKR PL 18/08 - 22:00 Finished Ahrobiznes Volochysk 0 - 1 Dnipro-1 0 - 1 1.5
UKR PL 18/08 - 22:00 Finished Hirnyk-Sport 1 - 0 Balkany 1 - 0 0/0.5
UKR PL 18/08 - 22:00 Finished Kolos Kovalyovka 2 - 2 Kramatorsk 2 - 2 0.5/1
UKR PL 18/08 - 22:00 Finished Volyn Lutsk 3 - 0 Sumy 2 - 0 1.5
UKR DL 18/08 - 22:00 Finished Kyiv-Sviatoshyn 0 - 0 Nyva Ternopil 0 - 0
UZB SL 18/08 - 22:00 Finished Pakhtakor 4 - 0 Nasaf Qarshi 1 - 0 1
UZB SL 18/08 - 22:00 Finished Qizilqum 2 - 0 Navbahor Namangan 1 - 0 0/0.5
WOR CF 18/08 - 22:00 Finished Aris (Gre) 0 - 0 Giannina (Gre) 0 - 0 0
WOR CF 18/08 - 22:00 Finished FeralpiSalo (Ita) 0 - 1 Carpi (Ita) 0 - 0 0/0.5
AUS BW 18/08 - 22:10 Finished Sturm Graz W 1 - 2 St. Polten W 0 - 1 0
AUS RW 18/08 - 22:30 Finished USK Anif 5 - 0 Hohenems 2 - 0 2
BOS FBH 18/08 - 22:30 Finished Bratstvo Gracanica 1 - 0 Zivinice 0 - 0
BOS FBH 18/08 - 22:30 Finished Capljina 0 - 1 Jedinstvo Bihac 0 - 0
BOS FBH 18/08 - 22:30 Finished Gradacac 2 - 1 NK Vitez 0 - 0
BOS FBH 18/08 - 22:30 Finished Metalleghe 1 - 2 HNK Orasje 0 - 0 0
BOS FBH 18/08 - 22:30 Finished NK Novi Travnik 2 - 2 Kakanj 0 - 0
BOS FBH 18/08 - 22:30 Finished Velez Mostar 3 - 1 Gorazde 0 - 0
BOS FBH 18/08 - 22:30 Finished Visoko 1 - 0 TOSK Tesanj 0 - 0
BOS RS 18/08 - 22:30 Finished Drina Zvornik 1 - 1 Modrica 0 - 1
BOS RS 18/08 - 22:30 Finished Kozara 1 - 0 Podrinje Janja 1 - 0
BOS RS 18/08 - 22:30 Finished Sloga Crnjelovo 3 - 1 Slavija 1 - 1
BUL PL 18/08 - 22:30 Finished Botev Plovdiv 0 - 1 Lok. Plovdiv 0 - 0 0.5
POR PL 18/08 - 22:30 Finished Chaves 2 - 0 Portimonense 2 - 0 0
SER PL 18/08 - 22:30 Finished Backa Topola 1 - 2 Zlatibor Cajetina 0 - 0
SER PL 18/08 - 22:30 Finished Becej 0 - 1 Sindjelic Beograd 0 - 0
SER PL 18/08 - 22:30 Finished Teleoptik 0 - 1 Bezanija 0 - 0
SER PL 18/08 - 22:30 Finished Zarkovo 1 - 0 Javor 0 - 0
SWI 1LCG1 18/08 - 22:30 Finished Lancy 2 - 2 Lausanne II 1 - 2
SWI SC 18/08 - 22:30 Finished Bellach 0 - 7 Chiasso 0 - 0
SWI SC 18/08 - 22:30 Finished Bellinzona 4 - 0 YF Juventus 3 - 0 0.5/1
SWI SC 18/08 - 22:30 Finished Uzwil 0 - 3 Wil 0 - 0
UKR PL 18/08 - 22:30 Finished Rukh Vynnyky 0 - 1 Inhulets 0 - 1 0/0.5
WOR CF 18/08 - 22:30 Finished Pordenone (Ita) 1 - 1 Venezia (Ita) 1 - 0 0/0.5
WOR CF 18/08 - 22:30 Finished Real Forte Querceta (Ita) 1 - 1 Pistoiese (Ita) 0 - 1 0.5/1
WOR CF 18/08 - 22:30 Finished Xanthi FC (Gre) 1 - 1 AEL Larissa (Gre) 1 - 0 0/0.5
BEL VL 18/08 - 22:45 Finished Zhodino 2 - 1 Isloch Minsk 2 - 1 0.5
ISR TC 18/08 - 22:45 Finished H. Raanana 1 - 0 Shmona 0 - 0 0/0.5
ISR TC 18/08 - 22:45 Finished Moadon Sport Ashdod 1 - 2 Hapoel Hadera 1 - 2 0/0.5
ISR TC 18/08 - 22:45 After Penalties Yehuda 0 - 1 Sakhnin 0 - 0 0
POL D1 18/08 - 22:45 Finished Chrobry Glogow 0 - 1 Rakow 0 - 1 0.5
ITA SA 18/08 - 23:00 Finished คิเอโว่ 2 - 3 ยูเวนตุส 1 - 1 2
AUS RE 18/08 - 23:00 Finished Wiener Linien 3 - 3 St. Polten (Am) 1 - 1 0/0.5
AUS RW 18/08 - 23:00 Finished Dornbirn 3 - 3 Johann 2 - 1 0/0.5
AUS RW 18/08 - 23:00 Finished Schwaz 1 - 0 Altach (Am) 1 - 0 0.5/1
BEL JL 18/08 - 23:00 Finished Lokeren 0 - 3 St. Liege 0 - 0 1
BEL BC 18/08 - 23:00 Finished Deinze 4 - 0 RFC Liege 0 - 0
CZE PKP 18/08 - 23:00 Finished Sokol Lhota 2 - 1 Horni Briza 0 - 0
FRA N 18/08 - 23:00 Finished Marignane 0 - 1 Tours 0 - 1 0
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Athletico M. 0 - 0 Marseille Endoume 0 - 0
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Grasse 2 - 0 Jura Sud 1 - 0
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Lyon II 5 - 2 Monaco II 2 - 0
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Marseille II 0 - 2 Frejus Saint Raphael 0 - 1
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Martigues 1 - 0 Hyeres 1 - 0
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Saint Priest 1 - 0 Monts 1 - 0
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Toulon 1 - 0 Pontarlier 0 - 0
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Blois 1 - 1 Moulins-Yzeure 0 - 1 0/0.5
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Bordeaux II 2 - 1 Stade Montois 1 - 0 0
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Le Puy 2 - 0 Colomiers 0 - 0
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Les Herbiers 0 - 0 Romorantin 0 - 0 0
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Saint-Pryve 0 - 0 Nimes II 0 - 0
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Sete 2 - 1 Stade Bordelais 0 - 1
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished St Etienne II 1 - 1 Trelissac 1 - 1 0/0.5
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Boulogne 0 - 2 Saint-Malo 0 - 0 0
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Chartres 3 - 1 Mantes 1 - 0
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Le Havre II 2 - 2 Stade Briochin 2 - 1
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Nantes II 1 - 1 Granville 0 - 1
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Oissel 3 - 0 Vitre 1 - 0 0
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Poissy 1 - 2 Paris SG II 0 - 2 0
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Feignies-Aulnoye 0 - 1 Sainte-Genevieve 0 - 0
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Fleury-Merogis 1 - 0 Bobigny 0 - 0
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished IC Croix 1 - 2 Sedan 1 - 1
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Lille II 1 - 0 Epinal 0 - 0 0
FRA N2 18/08 - 23:00 Finished Reims II 2 - 0 Arras 0 - 0
GEO EL 18/08 - 23:00 Finished Dinamo Tbilisi 0 - 0 Samtredia 0 - 0 2
ICE P 18/08 - 23:00 Finished Vestmannaeyjar 1 - 0 Keflavik 1 - 0 1
ICE I 18/08 - 23:00 Finished Kopavogur 4 - 1 Thor Akureyri 3 - 0 0/0.5
ICE I 18/08 - 23:00 Finished Magni 0 - 1 Leiknir 0 - 1 0/0.5
NET KNVBB 18/08 - 23:00 Finished JVC '31 Cuijk 2 - 3 HFC 1 - 1
NOR D2 18/08 - 23:00 Finished Fredrikstad 3 - 0 Baerum Sportsklubb 3 - 0 1
PER SD 18/08 - 23:00 Finished Deportivo Coopsol 5 - 0 Alfredo Salinas 0 - 0 0/0.5
POL E 18/08 - 23:00 Finished Plock 1 - 3 Arka Gdynia 0 - 0 0.5
POL D2 18/08 - 23:00 Finished Radomiak Radom 5 - 0 Elblag 3 - 0 0.5/1
POL IIIL 18/08 - 23:00 Finished Ostroda 0 - 0 Elk 0 - 0
POL IIIL 18/08 - 23:00 Finished Wda Swiecie 1 - 2 Wierzyca 0 - 0
POL IIIL 18/08 - 23:00 Finished KS Polkowice 5 - 3 Gwarek Tarnowskie Gory 0 - 0 0
POR SL 18/08 - 23:00 Finished CD Cova da Piedade 2 - 4 Covilha 1 - 3 0/0.5
POR SL 18/08 - 23:00 Finished FC Porto B 1 - 3 SC Farense 1 - 3 0/0.5
POR SL 18/08 - 23:00 Finished Mafra 2 - 0 Guimaraes B 1 - 0 0/0.5
POR CP 18/08 - 23:00 Finished Meda 2 - 5 Gondomar 0 - 0
RÉ R1 18/08 - 23:00 Finished เอ็กเซลซิเออร์ 0 - 0 Capricorne 0 - 0
RUS PL 18/08 - 23:00 Finished Krasnodar 0 - 1 สปาร์ตัก มอสโก 0 - 0 0/0.5
RUS FNL 18/08 - 23:00 Finished Sochi 0 - 1 Nizhny Novgorod 0 - 1 0.5
RUS PFL 18/08 - 23:00 Finished FK Chayka 3 - 1 Mashuk 0 - 0 1.5
RUS PFL 18/08 - 23:00 Finished Maykop 3 - 0 Dynamo Stavropol 1 - 0 0.5/1
SLO P 18/08 - 23:00 Finished Celje 1 - 3 Triglav 0 - 0 1/1.5
SOU PL 18/08 - 23:00 Finished Cape Town City 0 - 0 Golden Arrows 0 - 0 0/0.5
SPA TD 18/08 - 23:00 Finished Constancia 2 - 1 Murense 0 - 0
SPA TD 18/08 - 23:00 Finished Mallorca B 1 - 0 Poblense 0 - 0 0
SWE S 18/08 - 23:00 Finished AFC Eskilstuna 1 - 0 Jonkopings 0 - 0 0.5
SWI 1LCG1 18/08 - 23:00 Finished Chenois 1 - 0 Vevey 0 - 0
SWI SC 18/08 - 23:00 Finished AS Novazzano 0 - 4 Echallens 0 - 1 0.5
SWI SC 18/08 - 23:00 Finished Concordia 0 - 6 Zurich 0 - 4 4.5/5
SWI SC 18/08 - 23:00 Finished Erde 1 - 5 Azzurri Lausanne 0 - 0
SWI SC 18/08 - 23:00 Finished Greifensee 0 - 3 Winterthur 0 - 0
SWI SC 18/08 - 23:00 Finished Kosova 0 - 4 Lausanne 0 - 2 2
SWI SC 18/08 - 23:00 Finished Langnau 0 - 6 Kriens 0 - 0
SWI SC 18/08 - 23:00 Finished Meilen 0 - 6 Servette Geneve FC 0 - 2
SWI SC 18/08 - 23:00 Finished Meyrin 1 - 6 Cham 1 - 2 0
UKR PL 18/08 - 23:00 Finished Metalist 1925 0 - 1 Obolon Brovar Kyjev 0 - 0 1/1.5
WOR FI 18/08 - 23:00 Finished อันดอร์รา 0 - 0 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 0 - 0 1.5
WOR CF 18/08 - 23:00 Finished Atromitos (Gre) 2 - 1 Asteras Tripolis (Gre) 0 - 0 0/0.5
WOR CF 18/08 - 23:00 Finished Foggia (Ita) 1 - 0 Ascoli (Ita) 0 - 0 0.5
WOR CF 18/08 - 23:00 Finished Lamia (Gre) 0 - 1 Smyrnis (Gre) 0 - 1 0
WOR CF 18/08 - 23:00 Finished OFI Crete (Gre) 2 - 1 Ergotelis (Gre) 1 - 1 1.5
ARG PBM 18/08 - 23:05 Finished Deportivo Riestra 1 - 0 Comunicaciones 0 - 0 0/0.5
OMA PL 18/08 - 23:05 Finished Majees SC 1 - 1 Sohar 0 - 0 0/0.5
SPA LL 18/08 - 23:15 Finished เซลต้า บีโก้ 1 - 1 เอสปันญ่อล 0 - 1 0/0.5
ARG S 18/08 - 23:15 Finished Defensa y Justicia 1 - 1 Atl. Tucuman 0 - 0 0/0.5
ARG PBM 18/08 - 23:15 Finished San Miguel 0 - 0 All Boys 0 - 0 0/0.5
GIB PD 18/08 - 23:15 Finished Lions Gibraltar 0 - 3 Lynx 0 - 1
NOR D3 18/08 - 23:15 Finished Ostsiden 0 - 0 Bjornevatn 0 - 0 0
SWI SC 18/08 - 23:15 Finished Montlingen 0 - 3 บาเซิ่ล 0 - 1 4.5/5
TUR SL 18/08 - 23:15 Finished บูร์ซาสปอร์ 0 - 0 Kayserispor 0 - 0 0
TUR TFF1L 18/08 - 23:15 Finished Osmanlispor 0 - 1 Giresunspor 0 - 1 0/0.5
ENG PL 18/08 - 23:30 Finished เชลซี 3 - 2 อาเซนอล 2 - 2 0.5
NET E 18/08 - 23:30 Finished เอ็นเอซี เบรด้า 3 - 0 Graafschap 1 - 0 0
NET E 18/08 - 23:30 Finished วีวีวี เวนโล 0 - 1 อาแย็กซ์ 0 - 0 2/2.5
AUS RC 18/08 - 23:30 Finished Grazer 2 - 1 Lendorf 1 - 0 1.5
AZE PL 18/08 - 23:30 Finished Zira 2 - 2 Keshla 2 - 0 0
ENG C 18/08 - 23:30 Finished เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 2 - 2 สโต๊ค ซิตี้ 2 - 1 0
FRA N2 18/08 - 23:30 Finished Bergerac 2 - 0 Andrezieux 2 - 0
GER RN 18/08 - 23:30 Finished Holstein Kiel II 3 - 2 Hamburger SV II 1 - 1 1
GER DFBP 18/08 - 23:30 Finished Aue 1 - 3 ไมนซ์ 0 - 1 0/0.5
GER DFBP 18/08 - 23:30 Finished Erndtebruck 3 - 5 ฮัมบูร์ก 1 - 2 2.5
GER DFBP 18/08 - 23:30 Finished Oberhausen 0 - 6 Sandhausen 0 - 2 0.5
MAL PL 18/08 - 23:30 Finished Hamrun 2 - 0 Floriana 0 - 0 1
MAL PL 18/08 - 23:30 Finished Mosta 1 - 3 St. Andrews 1 - 1 0/0.5
SWI SC 18/08 - 23:30 Finished Grand-Saconnex 3 - 5 Muri 0 - 0
UKR PL 18/08 - 23:30 Finished Dyn. Kyiv 1 - 0 Oleksandriya 0 - 0 1
WOR CF 18/08 - 23:30 Finished AEL Limassol (Cyp) 2 - 0 Anorthosis (Cyp) 2 - 0 0
WOR CF 18/08 - 23:30 Finished Burgos (Esp) 1 - 2 ยูดี โลโกรนเยส (Esp) 1 - 1 0.5
WOR CF 18/08 - 23:30 Finished Delta Rovigo (Ita) 0 - 2 Padova (Ita) 0 - 2 1/1.5
WOR CF 18/08 - 23:30 Finished Panionios (Gre) 2 - 1 Panachaiki (Gre) 2 - 1 0/0.5
QAT PL 18/08 - 23:35 Finished Al-Kharitiyath 0 - 1 Al Arabi 0 - 1 0/0.5
BEL BC 19/08 - 00:00 After Penalties Chatelet 0 - 1 Toekomst Menen 0 - 0
CZE 1L 19/08 - 00:00 Finished สลาเวีย ปราก 0 - 2 Jablonec 0 - 1 1
CZE KKP 19/08 - 00:00 Finished Hvezda Cheb 4 - 0 Horni Slavkov 2 - 0
FRA N2 19/08 - 00:00 Finished Nice II 1 - 3 Annecy 1 - 2 0/0.5
FRA N2 19/08 - 00:00 Finished Lorient II 0 - 2 Vannes 0 - 1
LAT STV 19/08 - 00:00 Finished FK Liepaja 0 - 1 Metta/LU 0 - 1 1.5
POL IIIL 19/08 - 00:00 Finished Lublin 1 - 1 Sola Oswiecim 0 - 0 1.5/2
POR SL 19/08 - 00:00 Finished Braga B 0 - 1 Estoril 0 - 0 0.5
SER SL 19/08 - 00:00 Finished Cukaricki 1 - 0 Proleter 0 - 0 1
SLO F 19/08 - 00:00 Finished Michalovce 1 - 1 Senica 1 - 1 0.5
SLO F 19/08 - 00:00 Finished Podbrezova 3 - 0 Z. Moravce 1 - 0 0/0.5
SLO F 19/08 - 00:00 Finished Zilina 2 - 1 Sered 0 - 0 1/1.5
SLO 2 19/08 - 00:00 Finished Poprad 7 - 0 SK Odeva Lipany 6 - 0 1/1.5
SPA LL2 19/08 - 00:00 Finished เอลเช่ 0 - 0 กรานาดา ซีเอฟ 0 - 0 0
SPA TD 19/08 - 00:00 Finished Vilafranca 0 - 0 Santboia 0 - 0 0
SWI SC 19/08 - 00:00 Finished Koniz 0 - 3 เอฟซี ซิยง 0 - 1 1.5/2
SWI SC 19/08 - 00:00 After Extra Portalban 4 - 6 Wohlen 0 - 0
WOR CF 19/08 - 00:00 Finished Atl. Astorga (Esp) 1 - 2 Unionistas de Salamanca (Esp) 1 - 1 0/0.5
WOR CF 19/08 - 00:00 Finished CD Vitoria (Esp) 0 - 1 ซีดี มิรานเดส (Esp) 0 - 0 0.5
WOR CF 19/08 - 00:00 Finished เรอัล มูร์เซีย (Esp) 1 - 0 ซีดี อัลโคยาโน่ (Esp) 0 - 0 0/0.5
WOR CF 19/08 - 00:00 Finished เรอัล มูร์เซีย (Esp) 1 - 0 Al Feiha (Sau) 1 - 0 0
POL D2 19/08 - 00:10 Finished Widzew Lodz 3 - 1 Gryf Wejherowo 1 - 1 0.5
KUW SC 19/08 - 00:15 Finished Al Kuwait 1 - 2 Al Qadisiya 0 - 0 0
BEL BC 19/08 - 00:30 Finished RWDM 47 2 - 0 Ronse 0 - 0
HUN OTPBL 19/08 - 00:30 Finished DVTK 1 - 0 Haladas 1 - 0 0/0.5
HUN OTPBL 19/08 - 00:30 Finished Honved 0 - 3 MOL Vidi 0 - 2 0/0.5
HUN OTPBL 19/08 - 00:30 Finished Puskas Academy 1 - 1 Kisvarda 0 - 0 0.5/1
HUN OTPBL 19/08 - 00:30 Finished Ujpest 1 - 1 Mezokovesd-Zsory 0 - 1 0.5
MON PCL 19/08 - 00:30 Finished OFK Petrovac 1 - 0 Mornar Bar 0 - 0 1.5
SAU SC 19/08 - 00:30 Finished Al-Hilal 2 - 1 Al-Ittihad FC 1 - 0 0/0.5
SPA LL2 19/08 - 00:30 Finished ซีดี ลูโก 1 - 2 มาลาก้า 1 - 0 0/0.5
SPA TD 19/08 - 00:30 Finished Asco 0 - 1 Granollers 0 - 0 0
SPA TD 19/08 - 00:30 Finished UE Sants 0 - 1 Terrassa 0 - 0 1
SPA TD 19/08 - 00:30 Finished Manacor 2 - 0 Soller 0 - 0
SPA TD 19/08 - 00:30 Finished Platges de Calvia 2 - 2 Felanitx 0 - 0 0
SPA TD 19/08 - 00:30 Finished Santa Catalina Atletico 0 - 0 Llosetense 0 - 0
SWI SC 19/08 - 00:30 After Extra Biel 2 - 3 ยัง บอยส์ 0 - 1 3.5/4
WOR CF 19/08 - 00:30 Finished Primorje (Ita) 0 - 6 Triestina (Ita) 0 - 2
WOR CF 19/08 - 00:30 Finished Salmantino (Esp) 3 - 0 วิลล่าโนเวนเซ่ (Esp) 1 - 0
ALB SL 19/08 - 00:45 Finished KF Tirana 0 - 1 Kamza 0 - 0
FRA L1 19/08 - 01:00 Finished อาเมียงส์ 1 - 2 มงต์เปลลิเย่ร์ 0 - 0 0/0.5
FRA L1 19/08 - 01:00 Finished ก็อง 1 - 1 นีซ 0 - 0 0/0.5
FRA L1 19/08 - 01:00 Finished ดิฌง 2 - 0 น็องต์ 1 - 0 0
FRA L1 19/08 - 01:00 Finished โมนาโก 0 - 0 ลีลล์ 0 - 0 0.5/1
FRA L1 19/08 - 01:00 Finished แรนส์ 1 - 0 อองเช่ร์ 0 - 0 0.5
BEL JL 19/08 - 01:00 Finished Cercle Brugge KSV 3 - 1 ซูลเต้ วาเรเกม 1 - 0 0.5
BEL JL 19/08 - 01:00 Finished Waasland-Beveren 2 - 2 St. Truiden 1 - 1 0.5
BEL BC 19/08 - 01:00 After Penalties Heist 1 - 0 Patro Eisden 0 - 0
BEL BC 19/08 - 01:00 Finished Hoogstraten 4 - 2 La Louviere 0 - 0
BEL BC 19/08 - 01:00 Finished Virton 5 - 3 Meux 0 - 0
BUL PL 19/08 - 01:00 Finished Botev Vratsa 2 - 0 Etar 1 - 0 0
CHI PD 19/08 - 01:00 Finished Antofagasta 0 - 2 Union La Calera 0 - 1 0.5
FYR FL 19/08 - 01:00 Finished Rabotnicki 2 - 1 Sileks 2 - 0 0/0.5
ISR TC 19/08 - 01:00 Finished Beitar Jerusalem 1 - 3 Maccabi Petah Tikva 0 - 1 0
PER PD 19/08 - 01:00 Finished Binacional 1 - 1 Sporting Cristal 0 - 0 0.5/1
POL D1 19/08 - 01:00 Finished GKS Katowice 2 - 0 Suwalki 1 - 0 0.5
POR PL 19/08 - 01:00 Finished Boavista 0 - 2 เบนฟิก้า 0 - 1 1
ROM L1 19/08 - 01:00 Finished FC Viitorul 2 - 0 Gaz Metan Medias 1 - 0 0.5/1
SER SL 19/08 - 01:00 Finished FK Vozdovac 2 - 0 Din. Vranje 0 - 0 1/1.5
SER SL 19/08 - 01:00 Finished Mladost 2 - 1 Zemun 0 - 1 1
SER SL 19/08 - 01:00 Finished Vojvodina 2 - 0 Backa 0 - 0 1
SER PL 19/08 - 01:00 Finished Sloboda 0 - 0 Novi Pazar 0 - 0 1
SLO P 19/08 - 01:00 Finished Aluminij 3 - 0 Rudar 1 - 0 0
SPA TD 19/08 - 01:00 Finished Horta 3 - 1 UE Figueres 0 - 0 0
SWI 1LCG3 19/08 - 01:00 Finished Mendrisio 0 - 4 Hongg 0 - 2 0
SWI NAW 19/08 - 01:00 Finished Luzern W 1 - 2 Grasshoppers W 1 - 0
URU PD 19/08 - 01:00 Finished Atenas 0 - 1 Liverpool M. 0 - 1 0
URU PD 19/08 - 01:00 Finished Danubio 2 - 2 Wanderers 0 - 1 0/0.5
USA USL 19/08 - 01:00 Finished Ottawa Fury 0 - 0 Indy Eleven 0 - 0 0
WOR CF 19/08 - 01:00 Finished Barcelona B (Esp) 3 - 1 Cornella (Esp) 3 - 0 0/0.5
WOR CF 19/08 - 01:00 Finished Eldense (Esp) 2 - 1 Aguilas FC (Esp) 0 - 0 0
WOR CF 19/08 - 01:00 Finished เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล (Esp) 0 - 2 ปอนเตเบดร่า (Esp) 0 - 0 0
WOR CF 19/08 - 01:00 Cancelled Nardo (Ita) 0 - 0 Lecce (Ita) 0 - 0 0.5/1
WOR CF 19/08 - 01:00 Finished Panathinaikos (Gre) 2 - 0 Levadiakos (Gre) 1 - 0 0/0.5
SPA LL 19/08 - 01:15 Finished บียาร์เรอัล 1 - 2 เรอัล โซเซียดาด 1 - 1 0
SOU PL 19/08 - 01:15 Finished Bidvest Wits 0 - 1 Supersport Utd 0 - 0 0
SOU PL 19/08 - 01:15 Finished Chippa Utd. 2 - 2 Black Leopards 1 - 1
ITA SA 19/08 - 01:30 Finished ลาซิโอ 1 - 2 นาโปลี 1 - 1 0/0.5
ARG S 19/08 - 01:30 Finished Banfield 1 - 0 Gimnasia L.P. 1 - 0 0
ARG PBM 19/08 - 01:30 Finished Flandria 1 - 1 Justo Jose de Urquiza 0 - 1 0.5/1
ARG PCM 19/08 - 01:30 Finished Central Cordoba 0 - 4 Argentino de Quilmes 0 - 1 0
ARG PCM 19/08 - 01:30 Finished Ituzaingo 1 - 1 Dock Sud 1 - 1 0/0.5
ARG PCM 19/08 - 01:30 Finished Sportivo Italiano 4 - 1 Canuelas 3 - 0 1
BEL JL 19/08 - 01:30 Finished Kortrijk 1 - 2 Oostende 0 - 1 0
BEL PL 19/08 - 01:30 Finished Tubize 0 - 0 KSV Roeselare 0 - 0 0/0.5
GIB PD 19/08 - 01:30 Finished โบค่า จูเนียร์ 0 - 3 Mons Calpe 0 - 1
MAL PL 19/08 - 01:30 Finished Sliema 3 - 0 Valletta 1 - 0 1
POL E 19/08 - 01:30 Finished Gornik Z. 0 - 2 Lechia Gdansk 0 - 2 0
RUS PL 19/08 - 01:30 Finished Akhmat Grozny 1 - 1 Rubin Kazan 0 - 0 0
SPA LL2 19/08 - 01:30 Finished เอดี อัลคอลคอน 1 - 1 สปอร์ติ้ง กิฆอน 0 - 0 0/0.5
NET E 19/08 - 01:45 Finished เฮราเคิล 4 - 2 เอดีโอ เดนฮาก 3 - 2 0.5
NET E 19/08 - 01:45 Finished Sittard 1 - 2 พีเอสวี 0 - 1 2
GER DFBP 19/08 - 01:45 Finished Hansa Rostock 2 - 0 สตุ๊ตการ์ต 1 - 0 1
IRE D1 19/08 - 01:45 Finished Cobh Ramblers 2 - 2 UC Dublin 1 - 1 1
MAL PL 19/08 - 01:45 Finished Tarxien 1 - 4 Gzira 0 - 2 1.5
TUR SL 19/08 - 01:45 Finished Antalyaspor 3 - 3 คอนยาสปอร์ 1 - 2 0/0.5
TUR SL 19/08 - 01:45 Finished Yeni Malatyaspor 1 - 0 เฟเนร์บาห์เช่ 0 - 0 0.5/1
TUR TFF1L 19/08 - 01:45 Finished Altinordu 1 - 2 Genclerbirligi 0 - 1 0.5
AFR CAFCL 19/08 - 02:00 Finished Difaa El Jadidi (Mar) 2 - 0 MC Alger (Alg) 1 - 0 0.5
AFR CAFCL 19/08 - 02:00 Finished Etoile Sahel (Tun) 1 - 1 Primeiro de Agosto (Ang) 0 - 1 1/1.5
BOL DP 19/08 - 02:00 Finished Aurora 1 - 0 Nacional Potosi 1 - 0 0/0.5
BRA SA 19/08 - 02:00 Finished Santos 3 - 0 Sport Recife 1 - 0 1
BRA SC 19/08 - 02:00 Finished Bragantino 3 - 1 Nautico 2 - 0 0
COL TA 19/08 - 02:00 Finished Tigres 1 - 1 Real Santander 1 - 1 0.5
CRO 1HNL 19/08 - 02:00 Finished Istra 1961 1 - 2 Lok. Zagreb 0 - 1 0.5
GUA LN 19/08 - 02:00 Finished Iztapa 1 - 1 Siquinala 1 - 0 0/0.5
BRA SB 19/08 - 02:30 Finished Atletico GO 1 - 0 Coritiba 1 - 0 0/0.5
BRA SB 19/08 - 02:30 Finished Fortaleza 2 - 1 Boa 0 - 0 0.5/1
BRA SB 19/08 - 02:30 Finished Oeste 0 - 0 Juventude 0 - 0 0
VEN PD 19/08 - 02:30 Finished Aragua 2 - 0 Atl. Venezuela 1 - 0 0
ALG L1 19/08 - 03:00 Finished Paradou 0 - 0 CR Belouizdad 0 - 0 0.5/1
ARG CA 19/08 - 03:00 Postponed Rosario Central 0 - 0 Talleres Cordoba 0 - 0
COL TA 19/08 - 03:00 Finished Valledupar 1 - 1 Orsomarso 1 - 0 0/0.5
DOM LDF 19/08 - 03:00 Finished Universidad O&M 1 - 0 อินเตอร์ มิลาน 0 - 0
DOM LDF 19/08 - 03:00 Finished Vega Real 2 - 0 Barcelona Atletico 1 - 0
PAR PD 19/08 - 03:00 Finished Independiente 1 - 4 3 de Febrero 0 - 1 0/0.5
PER SD 19/08 - 03:00 Finished Cienciano 2 - 1 Huaral 0 - 0 1
POR PL 19/08 - 03:00 Finished สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2 - 1 Setubal 1 - 1 1/1.5
SPA LL2 19/08 - 03:00 Finished คอร์โดบ้า 3 - 3 นูมานเซีย 1 - 0 0
USA MLS 19/08 - 03:00 Finished ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์ 5 - 0 แอลเอ กาแลกซี่ 2 - 0 0.5/1
ARG PBM 19/08 - 03:05 Finished Atletico Atlanta 4 - 0 Tristan Suarez 1 - 0 0/0.5
SPA LL 19/08 - 03:15 Finished บาร์เซโลน่า 3 - 0 เดปอร์ติโบ อลาเบส 0 - 0 2.5
COL LA 19/08 - 03:15 Finished Petrolera 3 - 2 Patriotas 2 - 1 0.5
CHI PD 19/08 - 03:30 Finished U. De Chile 1 - 0 O'Higgins 0 - 0 0.5/1
ECU SA 19/08 - 03:30 Finished LDU Quito 1 - 1 Tecnico U. 1 - 1 1
PER PD 19/08 - 03:30 Finished Ayacucho 1 - 2 Dep. Municipal 0 - 2 0.5
ARG S 19/08 - 03:45 Finished Argentinos Jrs 0 - 0 Godoy Cruz 0 - 0 0
CHI PB 19/08 - 04:00 Finished D. Puerto Montt 3 - 0 San Marcos de Arica 1 - 0 0/0.5
VEN PD 19/08 - 04:00 Finished Dep. Anzoategui 3 - 1 Trujillanos 0 - 0 0
BOL DP 19/08 - 04:15 Finished Real Potosi 2 - 0 Guabira 1 - 0 0/0.5
EL PD 19/08 - 04:15 Finished Luis Angel Firpo 3 - 4 Metapan 2 - 1 0.5/1
EL PD 19/08 - 04:30 Finished Aguila 1 - 2 Jocoro 1 - 1 0/0.5
BRA SA 19/08 - 05:00 Finished Corinthians 0 - 1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0 - 0 0/0.5
BRA SB 19/08 - 05:00 Finished Sampaio Correa 0 - 2 Guarani 0 - 1 0
MEX PD 19/08 - 05:00 Finished Cruz Azul 3 - 0 Club Leon 2 - 0 0.5
MEX LA 19/08 - 05:00 Finished Zacatepec 4 - 2 Cafetaleros de Tapachula 2 - 0 0.5/1
COL LA 19/08 - 05:30 Finished America De Cali 0 - 2 Atl. Nacional 0 - 2 0/0.5
USA NWSLW 19/08 - 05:30 Finished Sky Blue W 2 - 2 Utah Royals W 1 - 0 0.5/1
ARG S 19/08 - 06:00 Finished ริเวอร์เพลท 0 - 0 Belgrano 0 - 0 1
CHI PD 19/08 - 06:00 Finished เอฟเวอร์ตัน 0 - 0 Huachipato 0 - 0 0
COL LA 19/08 - 06:00 Finished Chico 2 - 1 Junior 1 - 1 0/0.5
ECU SA 19/08 - 06:00 Finished Barcelona SC 2 - 0 U. Catolica 1 - 0 1
PAN LPF 19/08 - 06:00 Finished Independiente 0 - 0 Alianza 0 - 0 0
PAN LPF 19/08 - 06:00 Finished Plaza Amador 1 - 1 Costa del Este 0 - 1 0/0.5
PAR PD 19/08 - 06:00 Finished Guarani 2 - 1 Sol de America 1 - 1 0/0.5
USA MLS 19/08 - 06:00 Finished Philadelphia Union 2 - 0 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0 - 0 0/0.5
USA MLS 19/08 - 06:00 Finished Vancouver Whitecaps 2 - 2 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1 - 1 0.5
USA USL 19/08 - 06:00 Finished Pittsburgh 0 - 0 Charlotte Independ. 0 - 0 1
USA USL 19/08 - 06:00 Finished Richmond Kickers 3 - 2 Penn 2 - 1 0/0.5
USA NWSLW 19/08 - 06:00 Abandoned North Carolina Courage W 0 - 0 Orlando Pride W 0 - 0 1
BOL DP 19/08 - 06:30 Finished Royal Pari 1 - 0 The Strongest 1 - 0 0.5
USA MLS 19/08 - 06:30 Finished มอนทรีออล อิมแพ็ค 2 - 1 ชิคาโก้ ไฟร์ 1 - 0 0.5
USA USL 19/08 - 06:30 Finished Cincinnati 3 - 0 Charleston 2 - 0 0/0.5
USA USL 19/08 - 06:30 Finished Louisville City 0 - 0 Nashville SC 0 - 0 0.5/1
BRA SB 19/08 - 07:00 Finished CSA 1 - 0 Sao Bento 0 - 0 0/0.5
GUA LN 19/08 - 07:00 Finished Comunicaciones 4 - 0 Malacateco 2 - 0 0.5/1
HON LN 19/08 - 07:00 Finished UPNFM 1 - 1 Vida 1 - 1 0
MEX PD 19/08 - 07:00 Finished Pachuca 3 - 0 Lobos BUAP 0 - 0 0.5
MEX LA 19/08 - 07:00 Finished Celaya 0 - 4 Atl. San Luis 0 - 1 0/0.5
{{val.l}} {{v._*1000|date : 'd/MM - H:mm'}} {{v.status1 == '1' ? '' : v.status }} Extra Time Half time Penalties Awaiting Updates {{v.team1}} {{v.status2 ==1 ? '-' : v.score}} {{v.team2}} {{v.halftime}} {{v.odds[0]}}

ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่เว็บไซต์ Dooballdotlink ในส่วนของหน้านี้ เราเพิ่งเปิดใหม่ให้บริการในส่วนของ ผลบอลสด เราจะรายงานผลบอลสดจากสนามฟุตบอลสดใหม่ในชนิดที่ว่าเรียลไทม์กันเลยทีเดียว และมีให้ท่านดู ทุกนัด ทุกประเทศ ประดุจดังท่านอยู่ขอบๆสนาม นักฟุตบอลยิงปุ๊บ ท่านจะรู้ผลหลังจากนั้นทันที ไม่มีดีเลย์ รู้ผลบอลก่อนใครๆ รวดเร็วทันใจกับ Dooballdotlink รายงาน ผลบอลวันนี้ ทุกคู่ทุกสนาม พร้อมติดตาม ผลบอลย้อนหลัง ได้ตั้งแต่อดีต ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก มีราคา อัตราการต่อรองและผลบอลทั่วโลก หากคุณเป็นแฟนบอลตัวยง คุณไม่ควรพลาด? เว็บไซต์ผลบอลดีๆซักเว็บหนึ่ง เพราะสมัยนี้เว็บผลบอลออนไลน์ดีๆนั้นหายากมาก เพราะบางทีท่านอาจจะไปเจอเว็บไซต์ที่เปิดไม่ถาวร ปิดๆเปิดๆ บางทีไปเจอเว็บไซต์ที่โหลดล่าช้าไม่ทันใจ บางทีไปเจอเว็บไซต์ที่ผลบอล สกอฯบอลไม่อัพเดท 2-3 วันอัพเดททีบ้าง หรือ อัพเดท แต่ไม่เรียลไทม์ มันทำให้ท่านเสียผลประโยชน์ เสียโอกาสทำให้ท่านรู้ช้ากว่าคนอื่นเสียเปรียบ ฉะนั้น ผมขอแนะนำเว็บไซต์ที่คู่ควรแก่การ Bookmark เก็บไว้เป็นเว็บโปรดเลย นึกถึงผลบอลสด ให้นึกถึง Dooballdotlink เราเปิดให้บริการข้อมูลด้าน ผลบอลล่าสุด ตารางการแข่งขันระหว่างทีมและตารางเวลาในการแข่งขัน ถ้าหากแข่งแล้วเราก็จะมีผลบอลให้ท่านได้ดูครับ ว่าผลแพ้ชนะเป็นอย่างไรครับ นอกจากนั้นเรามีข้อมูลมากมายนอกเหนือจากผลบอลแล้วเรามีเนื้อหาครอบคลุมทุกเนื้อหาในกีฬาฟุตบอลทั้งคะแนนแต่ละลีกอีกด้วย ผลบอลพรีเมียร์ลีก ตารางเวลาแข่งขันฟุตบอล รวมทั้งราคาบอลจากทุกเกมของทุกทีมฟุตบอลในโลก ทั้ง ผลบอลไทย หรือลีกต่างประเทศทุกประเทศ เรารวบรวมมาไว้ให้ท่านแล้วครับ แค่มาที่นี่ ที่เดียวเท่านั้น และที่สำคัญที่สุดในเว็บไซต์เรานั้นที่เราอยากจะชี้แจงในกับสมาชิกที่ติดตามเว็บ Dooballdotlink มายาวนาน ก็คงเป็นที่ทราบดี นโยบายของเรานั้นไม่มีการเก็บค่าบริการใดๆทั้งสิ้นครับ ฟรี 100% ไม่ว่าตอนนี้หรือในอนาคต ฟรีตลอดไปอย่างแน่นอน เรามุ่งหวังให้กับคนที่ชื่นชอบในกีฬาฟุตบอล มีความสุขในการชมฟุตบอลในเว็บไซต์เราแล้ว เราก็อยากจะอำนวยความสะดวกแก่สมาชิก ให้มีเนื้อหาครอบคลุมในทุกๆด้าน ท่านจะได้ไม่ต้องไปเปิดหลายๆเว้บ เว็บเรามีทั้งดูบอลออนไลน์ และ ข้อมูลในส่วนของผลบอลสด และ ข้อมูลอื่นๆด้วยอีกมากมาย ในอนาคตเราก็จะพัฒนาเข้าไปอีก เราจะไม่หยุดพัฒนาเว็บไซต์ให้ดีขึ้นไปอีก เมื่อท่านสมาชิกทุกท่านรู้อย่างนี้แล้วละก็ ขอเชิญชมเว็บเราให้อย่างเต็มที่ครับ หากมีข้อแนะนำ มีส่วนไหนควรแก้ไขปรับปรุง ทางที่มงานเรายินดีน้อมรับคำติชม เพื่อนำไปปรับปรุงเพื่อให้ได้ผลดีที่สุดสำหรับคุณครับ

ดูบอลดอทลิ้งขอนำเสนอ บ้านผลบอล ผลบอลสด ผลบอล บอลวันนี้ ตารางบอล 7m ราคาบอล ดูบอลสด บ้านบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล วิเคราะห์บอล บอลสด โปรแกรมบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ บอล ผลบอลเมื่อคืน ฟุตบอลวันนี้ ฟุตบอล ราคาบอลวันนี้ ดูบอลออนไลน์ ผลบาสสด ผลบอลสดวันนี้ สปอร์ตพูล บอลพรุ่งนี้ บอลสดวันนี้ ดูบอล ลิ้งดูบอล วิเคราะห์บอลวันนี้สปอร์ตพลู ดูผลบอลสด วิเคราะห์ผลบอลวันนี้ เซียนสเต็ป บ้านผลบอลที่เด็ด ล้มโต๊ะ บ้านผลบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลคืนนี้ บ้านผลบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้100 ผลบอลล่าสุด ดูผลบอล ที่เด็ดบอล วิเคราะห์บอลวันนี้ทุกคู่ บ้านผลบอลสด ถ่ายทอดสด ราคาบอลสด ลิ้งดูบอลสด ผลบ้านบอล ผลบอลเมื่อคืนนี้ ดูบอลสดวันนี้ พรีเมียร์ลีก โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ เรตบอล สปอร์ตแมน ดูผลบอลวันนี้ ถ่ายทอดสดบอล โปรแกรมฟุตบอล บ้านบอลวันนี้ เช็คผลบอล ดูตารางบอลวันนี้ ผลบอลสดเมื่อคืน ราคาบอลวันนี้วิเคราะห์ ผลบอลสดๆ บอลเมื่อคืน ถ่ายทอดสดฟุตบอล บอลเต็ง ฟุตบอลคืนนี้ คู่บอลวันนี้ ราคาต่อรองบอลวันนี้ ดูบอลวันนี้ livescore 7m บอลเด็ดวันนี้ เซียนบอล บอลชัวร์ วิเคราะห์บอลพรุ่งนี้ สปอร์ตพูลวันนี้ ดูราคาบอล ตารางบอลสด ดูบอลสดออนไลน์ ดูบอลสดฟรี ดูบอลฟรี บ้านบอลสด โปรแกรมบอลวันนี้ ราคาต่อรอง ราคาบอลล่าสุด กีฬาวันนี้ ตารางฟุตบอลวันนี้ ดูผลบอลสดวันนี้ ผลบอลพรุ่งนี้ ทรรศนะบอล ฟุตบอลออนไลน์ ผลฟุตบอล ทรรศนะบอลวันนี้ ที่เด็ด วิเคราะห์บอลขั้นเทพ เช็คผลบอลสด ราคาต่อรองบอล ผลบอลมีเสียง สกอร์บอลสด ผลบอลสดมีเสียง livescore7m ฟุตบอลสด บอลสเต็ป ราคาฟุตบอลวันนี้ ผลบอลบ้าน ผลฟุตบอลสด ถ่ายทอดบอล ดูผลบอลเมื่อคืน ผลบอลทุกลีก ดูตารางบอล ถ่ายทอดสดบอลวันนี้ ดูออนไลน์ เช็คผลบอลวันนี้ ผลบอลยูฟ่า ถ่ายทอดสดฟุตบอลวันนี้ บอลเด็ด ดูบอลสดผ่านเน็ตฟรี ดูบอลออนไลน์ฟรี ผลบอลพรีเมียร์ลีก ดูบอลผ่านเน็ต ฟันธงบอล ผลฟุตบอลวันนี้ ที่เด็ดบอลวันนี้ สกอร์บอล บอลชุด dooball ราคาบอลเต็ง รายงานผลบอลสด บ้านฟุตบอล ผลสด สรุปผลบอล ผลบอลสดวันนี้7m ผลฟุตบอลเมื่อคืน ผลบอลมาเก้า ฟันธงบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลสปอร์ตพูล ผลบอลทุกลีกวันนี้ คะแนนบอล 5เซียนฟันธง เตะบอล ดูฟุตบอลออนไลน์ ดูฟุตบอล บานผลบอล ราคาบอลล่วงหน้า ราคาฟุตบอล ผลวันนี้ บอลวันพรุ่งนี้ 7mผลบอลเมื่อคืน ดูราคาบอลวันนี้ ดูบอลออนไลน์วันนี้ ตารางฟุตบอล ผลบอลทั่วโลก รายงานผลบอล ตารางแข่งบอลวันนี้ คะแนนผลบอลสด ตรวจผลบอล ตารางผลบอล 7mscore อัตราต่อรอง livescoreสด คะแนนบอลสด ตรางบอลวันนี้ สเต็ปบอล วิเคราะห์ผลบอล ดูบอลสดคืนนี้ เรตบอลวันนี้ ดูบอลออนไลน์สด เช็คผลบอลเมื่อคืน ตารางบอลวันพรุ่งนี้ ดูผลบอลสด7m ราคาบอลไหลวันนี้ ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ยูฟ่า ผลบอลสดล่าสุด ตารางบอลพรีเมียร์ลีก ที่เด็ดบอลเต็ง ดูฟุตบอลสด เว็บดูบอล ที่เด็ดบอลชุด วิเคราะห์ฟุตบอลวันนี้ บอลสดคืนนี้ baanpolball สเต็ปเซียน ตารางแข่งบอล บ้านผลบบอล บอลบ้าน ราคาบอลสเต็ป ผลบอลราคาบอล ผลบอลล่าสุดวันนี้ ดูผลบอลเมื่อคืนนี้ บ้านผลบอลสดวันนี้ ทรรศนะ ฟุตบอลพรีเมียร์ลีก สรุปผลบอลวันนี้ เช็คราคาบอล baanpolball 7m บอลโลก ถ่ายทอดบอลสด ถ่ายบอลสด ผลบอลออนไลน์ วิเคราะห์บอลลีก วิจานบอลวันนี้ ลิ้งดูบอลออนไลน์ ผลบอลบ้านบอล ผลบอลเมือคืน วิเคราะห์บอลวันนี้ทุกลีก วิเคราะห์วันนี้ เซียนล้มโต๊ะ โพลบอล ผลฟุตบอลวันนี้ทุกลีก ราคาต่อรอง ตารางผลบอลวันนี้ เช็คบอล linkดูบอล วิเคราะห์บอลแม่นๆ บอลวันนี้ทุกลีก บอลเดี่ยว อัตราต่อรองฟุตบอลวันนี้ บ้านโพบอล ๗m ราคาต่อรองฟุตบอลวันนี้ ล้มโต๊ะบอลชุด ตารางการแข่งขันฟุตบอล ผลบอลสดทั่วโลก วิเคราะห์ผลบอลวันนี้ทุกลีก วิเคราะห์บอลฟันธง ผลบอลตอนนี้ ผลบอลทุกลีกเมื่อคืน เซียนล้มโต๊ะสปอร์ตพูล 7mผลบอลเมื่อคืนนี้ วิเคราะห์บอลวันพรุ่งนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้แม่นๆ บ้านบอลเด็ด วิเคราะห์บอลวันนี้ทั้งหมด ดูบอลสดออนไลน์ฟรี บอลสดออนไลน์ วิเคราะห์บอลแม่นยํา บ้านผลบ้าน 7mผลบอลสดเมื่อคืน วิเคราะห์บอลสด คู่บอล ราคาบอลสดวันนี้ ฟุตบอลสดวันนี้ ดูบอลสดผ่านมือถือฟรี สเตปเซียน ดูnbaสด ล้มโต๊ะบอล เซียนเสต็ป ตารางบอลสดวันนี้ ทรรศนะบอลคืนนี้ ผลกีฬา ผลบาสสดทั่วโลก ทรรศนะเซียนบอล บอลแม่นๆ บอลพรีเมียร์ลีก ฟันธงบอลคืนนี้ วิเคราะห์บอลทุกลีก ทายผลบอล ผลวิเคราะห์บอลวันนี้ ราคาผลบอล ราคาผลบอลสด บอลถ่ายทอดสด ผลบอลต่างประเทศ วิเคราะห์บอลล้มโต๊ะ ทรรศนะเซียนบอลวันนี้ ดูฟรี ผลบอลสดๆๆ ตารางบอลทุกลีกวันนี้ ผลบอล พรีเมียร์ ฟุตบอลต่างประเทศ บอลเต็งวันนี้ เซียนบอลเต็ง สเต็ปบอลวันนี้ ดูวิเคราะห์บอลคืนนี้ ดูกีฬาสด วิเคราะห์ฟุตบอล เซียนบอลวันนี้ ถ่ายทอดฟุตบอล บอลอังกฤษ ตารางบอลล่วงหน้า บอลเต็งตัวเดียววันนี้ ทรรศนะเซียน ราคาบอลวันนี้ทุกลีก โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ราคาต่อรอง บอลฟันธง เช็คบอลสด เช็คผลบอลล่าสุด ทัศนะ4เซียนบอลเต็ง ผลบอลวันนี้ทั้งหมด ผลบอลคืนนี้ทุกลีก ตารางราคาบอล ราคาบอลล่าสุดวันนี้ ผลบอลสดเมื่อคืนนี้ทุกลีก ถ่ายทอด ผลฟุตบอลเมื่อคืนนี้ วิเคราะห์ผลบอลวันนี้ฟันธง ดูบอลสดhd บอลชุดวันนี้ ดูบอลสดผ่านเน็ต เทพบอล ดูบาสnbaสด ผลบอลเด็ด ตารางบอลวันนี้ราคาบอล บอลพรีเมียร์ลีกคืนนี้ ผลวิเคราะห์บอล วิเคราะห์บอลพรุ่งนี้สปอร์ตพลู วิเคราะห์ผลบอลสด ดูบอลสดเมืองทอง ผลบอลวิเคราะห์บอลวันนี้ คนบ้านบอล ผลบอลวันพรุ่งนี้ ผลฟุตบอลล่าสุด รายงานสดผลบอล ผลball ขอผลบอล ดูบอลเมืองทองออนไลน์ ผลบอลอังกฤษ ดูบอลพรีเมียร์ลีก ดูบอลคืนนี้ บอลเต็งแม่นๆ ชุดบอล ผลบอลชุด บอล บอลชุดแม่นๆ ราคาบอลวันนี้วิเคราะห์7m วิเคราะห์บอลทุกคู่วันนี้ เช็คราคาบอลวันนี้ ผลบอลโลก ผลบอลสดฟรี บอลทุกลีกวันนี้ บอลออนไลน์ฟรี ตรวจผลบอลสด ผลบาสเกตบอลสด ผลบอลสดทุกลีกทั่วโลก ผลบอลลสด บอลแข่งวันนี้ ผลบอลทุกคู่ ถ่ายทอดบอลสดวันนี้ ตารางผลบอลสด โปรแกรมบอลวันนี้ทุกลีก888 วิเคราะห์บอลคืนนี้ทุกคู่ วิเคราะห์บอลเต็ง ดูfootballonline ทายผลบอลวันนี้ ฟันธงฟุตบอล เต็งบอล ที่เด็ดฟุตบอลวันนี้ ทํานายผลบอลคืนนี้ บอลกระปุก ที่เด็ดวันนี้ วิเคราะห์บอลสดวันนี้ ถ่ายสดบอล ดูวิเคราะห์บอล zeanstep7 ถ่ายทอดสดบอลคืนนี้ ผลบอลสดคืนนี้ทุกลีก โปรแกรมและราคาบอลวันนี้ ผลบอลทุกลีกทั่วโลก ผลบอลlive ดูผลบอลทุกลีก ผลบอลสด polballบ้านผลบอล ผลบอลสดแบบมีเสียง วิเคราะห์บอลแม่นมาก ตารางบอลยูฟ่า ผลบอลแบบมีเสียง ผลบอลยูโร บ้านผลบอลที่เด็ด100 บอลเด็ดคืนนี้ บอลชัวร์100เปอร์เซ็นต์วันนี้ ดูบอลผ่านเน็ตฟรี ดูบอลสดแมนยู dooballonline ดูบอลถ่ายทอดสด เซียนสเต็ปบอลเต็ง วิเคราะห์บอลแม่นที่สุด วิเคราะห์บอลทุกลีกวันนี้ เด็ดบอลวันนี้ ล้มโต๊ะบอลชุดวันนี้ สรุปผลบอลเมื่อคืนนี้ วิจานบอล ฟุตบอลถ่ายทอดสด ช่องบอลสด ฟันธงฟุตบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลเด็ดวันนี้ doofootballonline บอลแม่นๆวันนี้ บอลมีเสียง ผลฟุตบอลต่างประเทศ ผลบอลล่าสุดเมื่อคืนนี้ ผลบอลสดทุกลีกวันนี้ ฟุตบอลว้นนี้ โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ทุกลีก 888livescorethai ดูบอลยูฟ่า ดูทีวีฟรี ผลบอลเมื่อ โปรแกรมฟุตบอลพรีเมียร์ลีก ทรรศนะเซียนบอลต่างประเทศ ผลบอลอังกฤษเมื่อคืน ดูบอลเมืองทอง บอลโลกวันนี้ ราคาบอลสเต็ปวันนี้ ดูบอลสดtrue ฟุตบอลhd linkดูบอลสด ช่องดูบอล ทายผลบอลแม่นๆ ดูถ่ายทอดบอลสด ถ่ายทอดฟุตบอลสด ทรรศนะฟุตบอล เว็บฟุตบอล ทรรศนะบอลเต็ง เรตราคาบอลวันนี้ 888ไลสกอ วิเคราะห์ผลฟุตบอลวันนี้ ขอผลบอลสด เช็คผลบอลสดวันนี้ ผลบอลแมนยู ราคาฟุตบอลล่าสุด ดูถ่ายทอดสดฟุตบอลวันนี้ ทรรศนะเซียนบอลระดับประเทศ ดูบอลสดออนไลน์วันนี้ ที่เด็ดผลบอล วิเคราะห์บอลวันนี้4เซียน ดูผลบอลพรุ่งนี้ ผลบอลสด888livescore ตารางบอลยูฟ่าคืนนี้ ดูบอลแมนยู วิเคราะห์บอลเด็ด ผลการแข่งขันฟุตบอล สดฟุตบอล บอลฟรี ฟุตบอลออนไลน์วันนี้ เชียนบอลแม่นๆ ที่เด็ดบอลคืนนี้ ทํานายบอลวันนี้ ดูกีฬาออนไลน์ ผลฟุตบอลสดวันนี้ สเตปบอลวันนี้ บอลยูฟ่าคืนนี้ ดบอลวันนี้ สกอร์สด วิเคราะห์บอลคืนนี้ทุกลีก ดูผลบอลออนไลน์ ผลล ผลบอลรอบโลก ตารางวิเคราะห์บอลวันนี้ ดูสกอร์บอล ดูผลฟุตบอลวันนี้ วิเคราะห์บอล3เทพ4เซียน doofootballhd ผลบอลต่างประเทศล่าสุด บอลสเต็ปวันนี้ บอลที่เด็ด เว็บบอลสด วิเคราะห์บอลชุด ผลฟุตบอลพรีเมียร์ลีก ดูบอลไม่กระตุก บอลสเต็ปแม่นๆ ตารางการแข่งขัน ดูสด ดูบอลฟรีออนไลน์ ชมบอลสด รายงานสดฟุตบอล บ้านผลบอลสดๆ ราคาบอลเดี่ยววันนี้ บ้านผลบอลที่เด็ดพรุ่งนี้ วิเคราะห์ราคาบอล เรตบอลนอก ฟุตบอลที่เด็ด ถ่ายทอดบอลคืนนี้ ราคาบอลออนไลน์ วิเคราะห์บอลวันนี้ล้มโต๊ะ ดูบอลสดฟรีบนมือถือ สรุปผลบอลสด วิเคราะห์บอลทุกลีกคืนนี้ ผลบอลสดออนไลน์ บอลล้ม เช็คผลบอลเมื่อคืนทุกลีก รายงานผลบอลสดวันนี้ รวมเชียนบอล เช็คผลบอลเมื่อคืนนี้ ดูบอลผ่านมือถือ ดูบอลสดผ่านมือถือ ดูบอลสดพรีเมียร์ลีก วิเคราะห์บอลคืนนี้สปอร์ตพูล ผลบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ราคาโต๊ะบอลวันนี้ ดูฟุตบอลสดฟรี เว็บดูบอลสด ดูฟุตบอลออนไลน์ฟรี เซียนสเต็ปวิเคราะห์บอลวันนี้ เซียนบอลสเต็ป บอลเด็ดล้มโต๊ะ ทรรศนะฟุตบอลวันนี้ แข่งบอลวันนี้ วิเคราะห์บอลวันนี้สปอร์ตแมน dooballhd ตารางถ่ายทอดฟุตบอลวันนี้ ดูออนไลน์ฟรี เรตฟุตบอล ตารางบอลยูโร วิเคราะห์บอลสเต็ป ฟันธงบอลชุด ดูบอลออนไลน์ฟรีไม่กระตุก ผลบอลพรีเมียร์ วิเคราะห์บอลเต็งวันนี้ ราคาบอลวันนี้สปอร์ตพลู บอลแม่น ดูบาสสดออนไลน์ วิเคราะห์บอลแม่นยำ ดูฟุตบอลสดวันนี้ ถ่ายทอดสดฟุตบอลคืนนี้ ดูบอลสดทั่วโลก วิเคราะห์บอลอังกฤษ ผลบอลสด7mรวดเร็ว ฟุตบอลโซดา ดูบอลออนไลน์ผ่านเน็ต เซียนบอลชุด ดูบอลเมืองทองสด ดูบอลไลน์ ราคาบอลไหลล่าสุด888 ดูบอลสดช่อง3hd ฟันธงฟุตบอลคืนนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ราคาต่อรอง ฟุตบอลเด็ดวันนี้ ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกวันนี้ บอลต่างประเทศวันนี้ m7บอล ฟุตบอลวันนี้ทุกลีก บอลผล ดูบอลยูโร ดูบอลพรีเมียร์ลีกสด ดูบอลออนไลน์true ที่เด็ดบอลชุด100 วิเคราะห์บอลคืนนี้ทุกลีกทั่วโลก ตารางบอลยูโรคืนนี้ วิเคราะห์บอลคืนนี้ทั้งหมด ทำนายบอล ดูบอลอังกฤษ ดูบอลสดตอนนี้ ดูบอลฟรีผ่านเน็ต เก็งบอล บอลสดแมนยู เซียนบอลฟันธง ดูฟุตบอลสดออนไลน์ วิเคราะห์บอลล่วงหน้า เก็งบอลวันนี้ 7mดูบอล ดูฟุตบอลคืนนี้ ฟุตบอลพรีเมียร์ วิเคราะห์บ้านบอลวันนี้ บอลเต็ง100เปอร์เซ็น ดูแมนยู ราคาบอลเต็ง3 ดูบอลonline ดูบอลสดทุกคู่ ฟันธงบอลชุดวันนี้ ดูบอลฟรีไม่กระตุก บอลผ่านเน็ต อัตราต่อรองบอลคืนนี้ ดูฟุตบอลฟรี livefootballonlineดูฟุตบอลออนไลน์ ผลบอลแม่นๆ ดูบอลทุกลีก ดูบอลสดไม่กระตุก บอลสดฟรี วิเคราะห์กระปุก ดูบอลสดทุกลีกทั่วโลก ที่เด็ดบอลชุดคืนนี้ ฟังผลบอลสด ฟุตบอลฟรีเมียลีกอังกฤษ เว็บดูบอลออนไลน์ฟรี ดูบอลถ่ายทอดสดวันนี้ บอล100เปอร์เซ็นต์วันนี้ ดูบอลวันนี้สด เช็คผลบอลสดทุกลีกวันนี้ ให้บอลแม่น ดูบอลออนไลน์ผ่านเน็ตฟรี ราคาต่อรองบอลคืนนี้ ดูบอลเมืองทองสดวันนี้ ถ่ายทอดสดฟุตบอลยูโร ที่เด็ดบอลสเต็ป ดูบอลสดฟรีไม่กระตุก บอลเต็งจากต่างประเทศ ฟุตบอลเด็ด บ้านผลบอลเต็ง ราคาบอลต่างประเทศวันนี้ ถ่ายทอดสดฟุตบอลพรีเมียร์ลีก ดูบอลสดอังกฤษ ดูบอลโลก ที่เด็ดเซียนบอล ชี้บอลเด็ดคืนนี้ สปอร์ตพูลผลบอลราคาบอล วิเคราะห์บอลล่าสุด เซียนสเต็ปบอล วิเคราะห์บอลยูฟ่า วิเคราะห์บอลยูโรคืนนี้ วิเคราะห์บอลยูโร ดูบอลออนไลน์ไม่กระตุก เว็บดูบอลออนไลน์ เว็บวิเคราะห์บอล เว็บดูบอลฟรี ดูวิเคราะห์บอลวันนี้สปอร์ตพลู วิเคราะห์บอลสเต็ป69 กระปุกวิเคราะห์บอล วิเคราะห์ฟุตบอลวันนี้สปอร์ตพูล ดูบอลออนไลน์ฟรีhd ดูฟุตบอลถ่ายทอดสด วิเคราะห์ผลฟุตบอล ถ่ายทอดบอลออนไลน์ doofootballonlinefree เว็บดูบอลสดฟรี บอลonline ที่เด็ดบอลเดี่ยว ดูผลบอลสดออนไลน์ ดูบอลทีวีออนไลน์ ทัศนะฟุตบอลวันนี้ ผลบอลฟุตบอลสด ดูบอลสดยูโรคืนนี้ ดูบอลสดผ่านเน็ตฟรีไม่กระตุก ดูบอลออนไลน์แมนยู ราคาบอลชุด วิเคราะห์บอลคืนนี้วิเคราะห์ฟุตบอล วิเคราะห์บอลยูโรป้าลีกคืนนี้ ถ่ายทอดสดแมนยู ที่เด็ดบอลเต็ง100 ดูบอลสดออนไลน์hdฟรี บ้านบอลชุด ถ่ายทอดสดฟุตบอลออนไลน์ บอลชุดเด็ด บอลเดี่ยวแม่นๆ บอลรองวันนี้ ดูบอลออนไลน์ผ่านมือถือฟรี ดูบอลฟรีเมียลีก ดูฟุตบอลผ่านเน็ตฟรี ดูบอลยูฟ่าสด ดูฟุตบอลออนไลน์วันนี้ บอลยูโรคืนนี้ ดูพรีเมียร์ลีก ทำนายผลบอลวันนี้ เช็คผลบอลสดๆ ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกคืนนี้ ที่เด็ดบอลชุดวันนี้ ดูบอลสดพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ผลบอลลีกวัน ดูบอลสดผ่านเว็บ ฟันธงบอลเต็ง ถ่ายฟุตบอลสด ดูบอลออนไลน์พรีเมียร์ลีก ผลบอลสดทุกลีกทั่วโลกแบบมีเสียง football online hd ผลบอลสดอังกฤษ ทายบอล ทายบอลแม่น ฟุตออนไลน์ ดูบอลสดฟรีออนไลน์ ดูฟุตบอลออนไลน์สด ตารางผลฟุตบอลวันนี้ เวปวิเคราะห์บอล ช่องดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ทุกคู่ เด็ดบอลคืนนี้ ฟุตบอลยูโรคืนนี้ ฟันธงบอลเต็งคืนนี้ บอลเดี่ยวคืนนี้ ดูฟุตบอลพรีเมียร์ลีก ดูบอลออนไลน์คืนนี้ ทายบอลแม่นๆ ล้มโต๊ะบอลราคาบอลเต็ง ชมฟุตบอลสด เว็บดูบอลไม่กระตุก วิเคราะห์บอลชุดวันนี้ ดูถ่ายทอดฟุตบอลสด ถ่ายทอดสดบอลออนไลน์ บอลเซียน ดูบอลลาลีกา ดูบอลสดทรูสปอร์ต1 dooballonlinefree เว็บวิเคราะห์บอลแม่นๆ เซียนบอลไหล ดูบอลบนมือถือ ผลบอลสดพรีเมียร์ลีก ดูกีฬาออนไลน์ฟรี บอลเด็ดบอลเต็งบอลชุด ดูบอลสดผ่านเน็ตฟรีพรีเมียร์ลีก ดูบอลพรีเมียร์ลีกออนไลน์ ดูบอลโลกออนไลน์ ถ่ายทอดสดพรีเมียร์ลีก ดูบอลพรีเมียร์ วิเคราะห์บอลวันนี้kapook ดูทีวีบอลสด เปอร์เซ็นต์บอลวันนี้ ดูบอลสดพรีเมียร์ลีกวันนี้ ดูบอลพรีเมียร์ลีกคืนนี้ ดูบอลออนไลน์truesport ดูบอลโลกสด ราคาบอลตอนนี้ ดูบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ แม่นบอล ดูบอลผ่านเน็ตtruesport ราคาบอลเต็งวันนี้ ดูบอลสดพรีเมียร์ลีกอังกฤษฟรี ดูแมนยูสด ดูบอลผ่านเน็ตฟรีไม่กระตุก ผลบอลแมนยูวันนี้ เต็งบอลคืนนี้ เซียนบอลเต็งวันนี้ ดูballonline ดูบอลบาซ่า ดูบอลสดhdฟรีไม่กระตุก ดูบอลผ่านเน็ตฟรีhd ดูบอลออนไลน์สดฟรี ดูบอลอังกฤษผ่านเน็ตฟรี ผลบอลยูโรวันนี้ โปรแกรมดูบอลออนไลน์ ดูฟุตบอลผ่านเน็ต ดูบอลลิเวอร์พูลคืนนี้ ลิ้งดูบอลออนไลน์ไม่กระตุก พรีเมียร์ลีกออนไลน์ ดูบอลทางเน็ต ดูบอลแมนยูสด บอลเต็งเด็ดๆวันนี้ ดูบอลพรีเมียร์ลีกสดฟรี ดูบอลยูโรสด ถ่ายทอดสดบอลยูโร เว็บดูบอลhd bวิเคราะห์บอล ดูบอลสดออนไลน์แมนยู ดูบอลสดcthฟรี ดูฟุตบอลสดผ่านเน็ตฟรี เซียนสเต็ปบอลวันนี้ ดูบอลผ่านเว็บ ดูบอลพรีเมียร์ลีกฟรี ผลบอลสดแมนยู ทีวีบอลออนไลน์ เช็คผลบอลทุกลีกล่าสุด ดูฟุตบอลยูโร ราคาต่อรองบอลยูโรคืนนี้ ดูบอลยูโรป้า ดบอลสดผ่านเน็ต ดูบอลแมนยูวันนี้ ดูกีฬาสดออนไลน์ เซียนสเต็ปบอลชุด บอลสเต ดูบอลสดแมนยูลิเวอร์พูลวันนี้ ผลบอลแมนยูคืนนี้ ดูผลบอลออนไลน์ฟรี ดูบอลยูโรออนไลน์ วิเคราะบอลยูโรวันนี้ิ ราคาบอลยูโรวันนี้ ถ่ายทอดบอลยูโร ดูบอลยูโรช่อง3ออนไลน์ เซียนสเตปส์ ถ่ายทอดฟุตบอลยูโร เวปบอลออนไลน์ เซียนสเต็ปบ ดูบอลยูโรวันนี้ช่อง3 วิเคราะห์บอลยูโรคืนนี้ วิเคราะห์บอลอย่างเซียน ดูวิเคราะห์บอลคืนนี้สปอร์ตพลู ดูบอลผ่านมือถือฟรี ดูฟุตบอลออนไลน์true วิเคราะห์ บอล เด็ด100 ราคาบอลวันนี้ยูโร ราคาบอลเต็งวันนี้7m วิเคราะห์ผลบอลยูโรคืนนี้ ดูผลบอลยูโรเมื่อคืนนี้ ผลบอลสดพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ตารางบอลวันนี้ยูโร ดูฟุตบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ดูบอลผ่านเน็ตไม่กระตุก บอลยูโรคืนนี้ใครเตะ ดูบอลออนไลน์บาร์เซโลน่าคืนนี้ ดูบอลพรีเมียร์ลีกผ่านเน็ตฟรี บ้านผลบอลยูโร วิเคราะห์ผลฟุตบอลคืนนี้ วิเคราะห์ บอล พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ วัน นี้ ดูพรีเมียร์ลีกออนไลน์ ดูฟุตบอลออนไลน์24ชั่วโมง ดูบอลยูโรสดผ่านเน็ตฟรี เว็บไซต์เรามีทุกแบบที่เกี่ยวกับฟุตบอลข้อมูลเด็ดที่ท่านพลาดไม่ได้จัดเต็มครบทุกคู่โดยGURUระดับพระกาฬ

Facebook

ดูบอลดอทลิงค์ fb.com / dooball.link

LINE

ดูบอลดอทลิงค์

Google+

Dooball.link +DooballLink

dooballdotlink.comให้บริการ ดูบอลออนไลน์ ฟรีดูบอลสด ทุกคู่ยอดฮิตทุกลีคทั่วผืนปฐพี สามารถ ดูบอลผ่านเน็ต ดูบอลสดออนไลน์ ได้ทั้งมือถือในในคอมพิวเตอร์ชัดเหมือนนั่งอยู่ติดขอบสนาม โปรดจำชื่อเว็บไซต์ ดูบอลสด เราไว้ให้ดีทางทีมงานเรามีการพัฒนาเพื่อให้ท่านได้ดูบอลได้อย่างมีคุณภาพมากยิ่งขึ้นในตลอดเวลา มีหมดไว่ว่าจะเป็นไทยลีค พรีเมียลีค กัลโช่อิตาลี ลีคเองฝรังเศษ ลาลีก้าสเปน บุนเดสลีก้าเยอะมัน บอลโลก บอลยูโร ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีค ยูโรป้า AFC และทุกรายการ ดูบอลสด ที่มีเตะบนพื้นโลก พลาดไม่ได้ติดตามชม ดูบอลออนไลน์ ที่ดีที่สุดที่นี่ที่เดียว